Ngoạn mục 4.000 bạn trẻ tạo kỷ lục với giọt máu khổng lồ

hề hề, bà chị yên tâm, thằng em sống có trên có dưới lắm
đôi lúc quên tý thôi.hehe
à, chị up ảnh đi chùa Bồ Đề của ub đi chị:)
Quên với ai thì quên, đừng với chị là được;))
Ảnh đi chùa Bồ Đề sáng qua chắc sẽ sớm được up lên, bởi các bạn DNU hoặc các sếp;)) (hôm qua chị không đi được vì có việc bận:-s)

Quên với ai thì quên, đừng với chị là được;))
Ảnh đi chùa Bồ Đề sáng qua chắc sẽ sớm được up lên, bởi các bạn DNU hoặc các sếp;)) (hôm qua chị không đi được vì có việc bận:-s)

Chị yên tâm, có bao h em quên chị đâu.hiihii... hy vọng sắp tới Ub có nhiều hoạt động em tham gia cái, từ ngày vào diễn đàn em chưa đi đc cái nào.hì

hé hé, em vị to con chắc ủng hộ đc cả lít máu chứ ít à:))
Bạn phương toàn bắt nạt con nít thôi[-X
p/s: sao các bạn vẫn quote đc nhỉ, t thì chịu:((

hé hé, em vị to con chắc ủng hộ đc cả lít máu chứ ít à:))
Bạn phương toàn bắt nạt con nít thôi[-X
p/s: sao các bạn vẫn quote đc nhỉ, t thì chịu:((
Thỉnh thoảng mới quote được đấy bạn V ak;))
P/s: Với những trường hợp viết tên người khác như thế này có khi nên phạt mấy ngày nhỉ?:-"

hiến máu hại sức khỏe của người hiến để cho bệnh viện bán cho người bệnh lấy tiền, nghỉ nghỉ

hiến máu hại sức khỏe của người hiến để cho bệnh viện bán cho người bệnh lấy tiền, nghỉ nghỉ

Bên bệnh viện đã phải chi ra nhiều chi phí cho việc vận động mọi người hiến máu, việc bán lại cho bệnh nhân là để có kinh phí hoạt động. Trên mạng có đầy đủ thông tin về hiến máu, bạn có thể tìm hiểu thêm.

Bạn này nên đọc lại quy trình hiến và bảo quản máu của người hiến trước khi đến tay người bệnh nhé

hôm nay em hiến đc mỗi chai C2 thôi anh Việt ạ
k đc 1 lít đâu:))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,702
Thành viên mới nhất
dotorcaterbk8