NH.Liên doanh Ngân hàng VID Public tuyển dụng 01 Giao dịch viên làm việc tại Sở giao dịch Hà Nội [20.09.2012]

Những chỗ ít hồ sơ thế này thì mình nên tiết kiệm hồ sơ thôi :(

Mình đã nộp đợt cách đây 2,3 tháng, đã đi thi, vòng 1 phỏng vấn sơ tuyênr có 3 chị, hỏi = t.a, thi viết 100% t.a và vòng cuối anh giám đốc ph vấn. Mình ko được gọi :) bây h lại tuyển, chẳng lẽ đợt đấy ko tuyển đc giờ tuyển lại?

Bạn shin1509 ơi phỏng vấn có khó lắm ko, thi viết về những lĩnh vực gì hả bạn? Mà yêu cầu chiều cao có khắt khe không nhỉ. Bạn biết gì thì chia sẻ chút nha. Cảm ơn bạn nhiều

Bạn Shin1509 ơi chia sẻ chút kinh nghiệm cho bọn mình đi :X Giúp mình quyết định xem có nên bon chen vụ này ko . hx

Mình đã nộp đợt cách đây 2,3 tháng, đã đi thi, vòng 1 phỏng vấn sơ tuyênr có 3 chị, hỏi = t.a, thi viết 100% t.a và vòng cuối anh giám đốc ph vấn. Mình ko được gọi :) bây h lại tuyển, chẳng lẽ đợt đấy ko tuyển đc giờ tuyển lại?

Anh bạn mình làm trong đó, nói vừa tuyển đc một e, nhưng làm đc 1 ngày tự nghỉ :0
Trước đó tuyển đc 1 e nữa, thì đi khám SK bị bệnh, lại nghỉ lun :D
Thế nên là tuyển liên tục vậy đó

Ui cha tình hình sao các chị được tuyển lại nghỉ nhiều vậy!

Mình đang định nộp hồ sơ vào đây xem thế nào!
Bạn nào đã thi rồi chia sẻ ít kinh nghiệm cho mọi người với!

Thi phỏng vấn trước rồi mới làm bài test hay test rồi mới phỏng vấn!

bài test bao gồm những phần gì vậy?

Có ai biết lương lậu thía nào không? Mà tớ nghĩ giao dịch viên này phải take care thêm việc khác nên mới đến đó thì trao đổi???

ĐÃ bạn nào đi nộp hồ sơ vào đây chưa? :D
Topic có vẻ chìm xuồng quá :p

Đề thi viết 100% tiếng Anh là toàn chuyên ngành hử bạn?

ĐÃ bạn nào đi nộp hồ sơ vào đây chưa? :D
Topic có vẻ chìm xuồng quá :p

Đề thi viết 100% tiếng Anh là toàn chuyên ngành hử bạn?

Mới hóng hớt đc ở topic bên kia.
Nghe nói là tiếng anh cực khoai luôn: test tất tần tật là tiếng anh, phần tiếng anh thì có dịch từ việt sang anh, anh sang việt. Rùi lại còn cho chủ đề rồi viết về chủ đề đó nữa. IQ cũng tiếng anh luôn thì phải. Mà hỏi nghiệp vụ tất tần tật từ A-Z.
Pvan cũng tiếng anh luôn.
Cơ hội nào cho chúng ta :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,414
Thành viên mới nhất
taihitclubto