VietABank Ngân hàng TMCP Việt Á tuyển dụng Chuyên viên Quan hệ Khách hàng Cá nhân [30.05.2016]

Bên mình có chương trình CTV bạn ah, đợt vừa rồi (giữa tháng 5) các bạn được ký HĐ CTV trong 1 tháng, đươc giao KPI và mức lương là 2tr. Sau 01 tháng nếu kết quả tốt sẽ ký HĐ thử việc 02 tháng.

Anh cho em hỏi là ở Bắc Ninh thì bao giờ có lịch thi ạ?

vấn đề trình bày với bạn là gì đây khu vực làm việc hay vấn đề deal lương bị miss ?

- Khu vực làm việc: Ở comment trên bạn ghi là khu vực Lâm Đồng, Đà Lạt. Đây là 2 khu vực mà HO phía Nam phụ trách, còn mình phụ trách tuyển dụng khu vực phía Bắc. Bạn có thể viết email cho mình để chuyển tiếp tới anh/chị trong Nam hoặc email về tuyendung@vietabank.com.vn để được hỗ trợ.

- Deal lương bị miss => Bạn vẫn nên viết email để được hỗ trợ.

Chào anh Viethung.
Em dã gửi CV qua Email của a, mong a và ban tuyển dụng xem xét CV của e.
E cảm ơn a!

Bên mình có chương trình CTV bạn ah, đợt vừa rồi (giữa tháng 5) các bạn được ký HĐ CTV trong 1 tháng, đươc giao KPI và mức lương là 2tr. Sau 01 tháng nếu kết quả tốt sẽ ký HĐ thử việc 02 tháng.
cám ơn bạn nhé :)))))

e vừa được gọi đi phỏng vấn ở bắc ninh. a cho e hỏi quy trình tuyển dụng của ngân hàng gồm những vòng gì. chỉ tiêu tuyển gdv ở bắc ninh là bao nhiêu ạ.

Anh ơi, em ở Đà Nẵng. Giờ nộp CV có kịp không anh?

Chào mọi người,
Việt Á Bank đang tuyển nhân sự cho chi nhánh mới mở ở Bắc Ninh, Hải Phòng, Quảng Ninh, Thái Nguyên.
Các vị trí cần tuyển:
1. CV QHKHCN.
2. GDV.
3. Kiểm soát viên.
4. Kế toán giao dịch.
5. Kho quỹ.
6. TP KHCN.
7. TP KHDN.
8. TP kế toán kho quỹ.

Bên mình sẽ có lịch phỏng vấn của Hải Phòng trong tuần tới.[/QUOTE]

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH