NamABank Ngân hàng TMCP Nam Á tuyển dụng 139 chỉ tiêu trên toàn quốc 10.04.2013

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Chào bạn!
Cảm ơn bạn đã quan tâm đến cơ hội làm việc tại Ngân hàng Nam Á. Email của bạn đã được chuyển tới hộp thư của bộ phận tuyển dụng. Nếu hồ sơ của bạn phù hợp với vị trí đang tuyển dụng, Ngân hàng Nam Á sẽ mời bạn tham gia các vòng thi tuyển. Thông tin chi tiết sẽ thông báo thường xuyên trên Website Ngân hàng Nam Á.

Phạm Thị Hương Thùy
Phụ trách tuyển dụng Ngân hàng Nam Á
ÐT: 08.39309610
FAX: 08.39309603

Cách đây 6 ngày mình nộp ko dc, hum nay định nộp thẳng Hội sở cho ông Tổng thì nghĩ lại(xăng tăng giá).Quay về làm phát nữa bằng mail khác.Thế là bị nhận lai phản hồi này,ok rồi!
Bạn ơi, gửi qua email thì cái chỗ dán ảnh ở mẫu của NH phải làm sao nhỉ? chèn ảnh vào hả bạn ?

Mình vừa gửi mail lúc sáng sau đó 2 phút nhận dc mail cám ơn. 1h sau nhận dc mail này
This is the mail system at host mail.namabank.com.vn.

I'm sorry to have to inform you that your message could not
be delivered to one or more recipients. It's attached below.

For further assistance, please send mail to postmaster.

If you do so, please include this problem report. You can
delete your own text from the attached returned message.

Không biết thế nào nữa mọi người. có ai cho ý kiến với ? Help

Các bác ạ, em thấy 1 số vị trí đó đăng tin tuyển dụng từ tháng 1 và hết hạn 20/2/2013. Hôm nay lại đăng tuyển lại. Cụ thể em nộp đơn vô vị trí Chuyên viên phát triển sản phẩm, vẫn nhận được mail reply "Cám ơn....". Tới h vẫn chưa được gọi đi phỏng vấn

Các bạn nên gửi vào đầu giờ sáng hoặc gửi hẵn lúc tối,mình gửi lúc 10h đêm,nhân được phản hồi lun ...!

Sao mình nộp 2 lần rồi toàn báo lỗi thế nhỉ, một lần nộp kèm cc, một lần không mà vẫn ko được là sao nhỉ, hix

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,784
Thành viên mới nhất
cherishcup
Back
Bên trên