KienLongBank Ngân hàng TMCP Kiên Long thông báo tuyển dụng vị trí Giao dịch viên [10.06.2016]

RichardSon

Super Moderator
Super Mod
Nơi làm việc: Phú Yên, Ðắk Lắk, TP. Hồ Chí Minh, Tây Ninh, Bình Thuận, Bà Rịa - Vũng Tàu, Long An, Ðồng Tháp, Tiền Giang, Bến Tre, Kiên Giang, TP. Cần Thơ, Sóc Trăng, Cà Mau, Hậu Giang.
Mô tả công việc:
  • Mở và quản lý tài khoản tiền gửi, tiền gửi thanh toán, tài khoản tiết kiệm của khách hàng là các tổ chức kinh tế, cá nhân.
  • Bán chéo sản phẩm.
  • Thực hiện các nghiệp vụ kế toán liên quan đến huy động vốn, tiền vay, thu đổi ngoại tệ, W.U, séc du lịch, thẻ tín dụng quốc tế, chi trả kiều hối, thu chi hộ, chuyển tiền nội địa.
  • Thực hiện nghiệp vụ giải ngân.
  • Phong tỏa, giải toả tài khoản, sổ tiết kiệm theo nghiệp vụ và đề nghị của các Phòng/ban liên quan.
Yêu cầu:
  • Tốt nghiệp Cao đẳng trở lên các ngành Kế toán, Kiểm toán, Tài chính, Ngân hàng, Kinh tế, QTKD.
  • Có khả năng giao tiếp bằng tiếng Anh, thành thạo tin học văn phòng.
  • Trung thực, cẩn thận, tỉ mĩ, có tinh thần trách nhiệm cao trong công việc.
  • Kỹ năng giao tiếp, chăm sóc khách hàng.
  • Ngoại hình dễ nhìn, nữ cao 1,60m trở lên, nam cao 1,70m trở lên.
  • Tuổi không quá 28, giọng nói dễ nghe.
  • Ưu tiên người có hộ khẩu tại địa phương hoặc có kinh nghiệm làm việc tại các ngân hàng khác.
Cách thức ứng tuyển:
1. Nộp hồ sơ trực tiếp hoặc qua EMS về địa chỉ:
Ngân hàng TMCP Kiên Long - Phòng Nhân sự.
Số 98-108A Cách Mạng Tháng 08, Phường 7, Quận 3, Tp. Hồ Chí Minh.
2. Nộp hồ sơ ứng tuyển qua email:
Scan bộ hồ sơ và gửi đến email: tuyendung@kienlongbank.com
Tải đơn ứng tuyển: tại đây

Ad ơi cho em hỏi, hôm bữa em có ứng tuyển bên Kiên Long Cần Thơ, nhưng ngày PV ở SG do có việc bận nên em không thể tham gia đc, vậy bây giờ em ứng tuyển tại CT nữa dc ko ạ. Hay em phải chờ một thời gian sau mới có thể ứng tuyển lại ạ?

Ad ơi cho em hỏi, hôm bữa em có ứng tuyển bên Kiên Long Cần Thơ, nhưng ngày PV ở SG do có việc bận nên em không thể tham gia đc, vậy bây giờ em ứng tuyển tại CT nữa dc ko ạ. Hay em phải chờ một thời gian sau mới có thể ứng tuyển lại ạ?
Bạn cứ ứng tuyển lại như lần đầu tiên nhé! Thường thì hầu hết các Ngân hàng không kiểm soát chặt chẽ vấn đề này đâu. Mà NH Kiên Long cũng không nói rõ là ứng viên ứng tuyển trong vòng 06 tháng không được ứng tuyển lại. Good luck!

Bạn cứ ứng tuyển lại như lần đầu tiên nhé! Thường thì hầu hết các Ngân hàng không kiểm soát chặt chẽ vấn đề này đâu. Mà NH Kiên Long cũng không nói rõ là ứng viên ứng tuyển trong vòng 06 tháng không được ứng tuyển lại. Good luck!
Cảm ơn Ad nhiều lắm ạ <3

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,513
Thành viên mới nhất
kokty1144
Back