Ngân hàng chính sách VBSP - cho em xin 1 chút thông tin và kinh nghiệm về ngân hàng này với ạ

cho em hỏi NHCS lương vị trí kế toán nội bộ hiện tại là bao nhiêu ạ ? Ngân hàng này có phải lương thấp hơn hẳn các ngân hàng khác phải k ạ? Môi trường làm việc thì sao ạ?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình cũng chưa đi làm, nhưng mạn phép chia sẻ với b. mình thấy giờ vào được Nh chính sách vẫn tốt hơn b ạ. Lương so với các NH trong hệ thống thì ở mức bình thường, nhưng về công việc thì nhàn ---> nhiều cái có lợi cho cs. mẹ b là người trong nghành lâu năm nên sẽ hiểu hơn ai hết. b ở pt ah?
t nghe nói VBSP tháng 6 có đợt mà giờ cũng không thấy tăm hơi gì cả. hix

Ngân hàng chính sách năm nay không tuyển nữa ,cán bộ ở hội sở và sở giao dịch , chi nhánh ở Hà nội , nên đã được điều về các tỉnh đồng bằng sông Cửu Long trong vòng 2 năm để quản lý các tỉnh miền trong đang hoạt động yếu kém. May ra ông Thắng Tổng chỉ nhận con cháu thôi

@leandro123 thế thì hay rồi. Khối đứa lăm le phải ngậm ngùi. chỉ còn nước sang VCB or BIDV hay Vietin mà tranh tài thôi.

Ô. Có bẹn nào biết lương thưởng ở đấy thế nào không. mình đang bị gạ vào đấy

Hehe. Xin chào. Lương bậc Đh đc tầm 7 đến 8 triệu. Phụ cấp ăn trưa và cong tác phí nữa.
Thưởng ko nhìu lắm. Các ngày lễ lớn đều đc 1 thags lưoưng. Nhưng ko hề nhàn nhé. Mà cũng tuỳ pgd nữa.

Hehe. Xin chào. Lương bậc Đh đc tầm 7 đến 8 triệu. Phụ cấp ăn trưa và cong tác phí nữa.
Thưởng ko nhìu lắm. Các ngày lễ lớn đều đc 1 thags lưoưng. Nhưng ko hề nhàn nhé. Mà cũng tuỳ pgd nữa.

chính xác, vất vả lắm nhất là những pgd nhiều xã và dư nợ cao.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923
Thành viên mới nhất
bsportreisen1
Back
Bên trên