NH.Nước ngoài Ngân hàng ANZ tuyển dụng nhiều vị trí [31.08.15]

mình đã từng đi training rồi, đợt bọn mình tầm tháng 7 lương cứng 3,5 tr, còn đâu ăn hoa hồng thôi, mình đi training được gần tuần thì bỏ luôn, lần này thấy các vị trí lương cơ bản cao hơn hẳn không biết có phải vị trí như hồi trước bọn tớ pv không
k phải đâu bạn, đợt này là vị trí exhi thường phải đi đến các khách sạn, sự kiện nên mới cao hơn chứ vị trí direct với tele thì lương cứng cũng chỉ 3,5tr thôi. nghe nói còn giữ 10% lương nữa

k phải đâu bạn, đợt này là vị trí exhi thường phải đi đến các khách sạn, sự kiện nên mới cao hơn chứ vị trí direct với tele thì lương cứng cũng chỉ 3,5tr thôi. nghe nói còn giữ 10% lương nữa
ừa mình cũng đoán là vị trí khác chứ tele vs direct lương k cao đc đến thế, b ở trên hỏi về tele vs direct nên t trả lời b ý về đợt t đi pv thui, c cũng pv đợt này à, lương khá thế này cũng thấy ham,hehe

T vừa được gọi đi pv exhi. Chị ý bảo t mang cmnd gốc đi. Có cần thiết ko mọi người nhỉ ??

T vừa hỏi đứa bạn thì đc biết vào tòa nhà TTC cần đưa cmt để có đc thẻ mới vào đó đc ;))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,484
Thành viên mới nhất
Steely Dan Merc
Back
Bên trên