Nên làm chuyên viên qhkh hay gdv?

Mọi người ơi cho e hỏi e đỗ ngân hàng an bình.e thi vào qhkh nhưng họ đề nghị em vào gdv.mọi người có thể cho em ý kiến nên xin vào đâu thì tốt hơn không? E học kế toán doanh nghiệp và là con trai ạ.rất mong nhận được ý kiến của mọi người,ý của em là e thích bên qhkh hơn ạ.

Con gái thì nên làm GDV, con trai thi lam QHKH bạn ah, bjo các ngân hàng cũng chỉ thích con trai làm QHKH thôi bạn ah.

em làm ở tỉnh hay ở Hà Nội hoặc TP.HCM. Em mới hỏi anh bên TOPIC phải không? Có gì cần thì gửi tin nhắn cho anh!

Không sao bạn à, mình thấy thời buổi khó khăn xin được việc cũng vất vả, bạn cứ làm thời gian đầu, nếu thấy không thích hợp sẽ chuyển. Với lại lúc ấy bạn cung có kinh nghiệm làm ngân hàng nữa mà. Và bạn cũng cần hiểu rằng QHKH phải huy động và cho vay, chạy chỉ tiêu cũng khá căng đấy. Mong sẽ giúp bạn ít nhiều, thân!

Nếu bạn là nữ thì mình khuyên bạn nên làm giao dịch viên, công việc phù hợp với các bạn gái hơn chứ chạy QHKH cũng khó khăn lắm đặc biệt là trong thời buổi này :) chúc bạn có lựa chọn chinh xác và sớm tìm được công việc như ý :)

Con trai mà được tuyển làm GDV thì chắc bạn phải có tố chất đặc biệt lắm. Nếu bạn đã tốt nghiệp Kế Toán Doanh Nghiệp thì công việc GDV rất phù hợp với bạn . Bạn cứ tự tin nhận công việc này vì có lẽ Ban Tuyển Dụng đã nhận thấy tiềm năng của bạn. Rất nhiều bạn nam đã thành công từ vị trí GDV và bạn có thể là một trong số đó.

Tự tin lên bạn nhé .

Con trai mà được tuyển làm GDV thì chắc bạn phải có tố chất đặc biệt lắm. Nếu bạn đã tốt nghiệp Kế Toán Doanh Nghiệp thì công việc GDV rất phù hợp với bạn . Bạn cứ tự tin nhận công việc này vì có lẽ Ban Tuyển Dụng đã nhận thấy tiềm năng của bạn. Rất nhiều bạn nam đã thành công từ vị trí GDV và bạn có thể là một trong số đó.

Tự tin lên bạn nhé .

Con trai mà được Ban tuyển dụng chọn làm GDV thì có tố chất gì đặc biệt hả bạn? Bạn làm mình tò mò quá!

Cảm ơn mọi người nhiều lắm.mình sẽ thử vị trí gdv xem thế nào.các bạn giúp mình xem vị trí gdv thì nên hiểu rõ về tín dụng hay kế toán ngân hàng nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên