Nên đi học chương trình Fastbanker hay Minibanker resouce.

phạm khắc khoa

Thành viên mới
trước tiên cho em gửi lời chào tới các anh chị banker và các bạn sinh viên năm cuối như mình trong UB :)

Em là sinh viên năm cuối TCNH đại học Thương mại.
tình hình là sắp ra trường mà kiến thức cơ bản về ngân hàng cũng như chỗ thực tập chưa có nên em định đi học một khóa đào tạo Banker.

em đang phân vân 2 khóa là
+ Fastbanker do BTCI tổ chức ( nó được rút gọn từ người tiền nhiêmj Futurebanker ), học phí 7tr9 dành cho sv năm cuối ( bình thường là 9tr9), thời gian học 1 tháng, thực tập 1.5 tháng.
+ Minibanker resouce( MBR) do trường cao đẳng nghề FLC tổ chức ( dự án này tổ chức 1 năm 1 lần, năm nay là năm 2 ), học phí 8tr5, học 1 tháng và thực tập 3 tháng.

anh chị nào học qua rồi hay có kinh nghiệm thì cho em xin lời khuyên với ạ. em xin trân thành cảm ơn

A cũng là cựu sv TM và là MBRer khóa 1, hiện tại đang là banker. Em tự tin theo học MBR đi, ngon bổ rẻ tuy nhiên không phải ai học rồi cũng thành cả. Nó còn phụ thuộc vào khả năng phấn đấu học hỏi của em. Chào thân ái và quyết thắng :))

mình cũng quan tâm tới 2 khóa này, đi hỏi các anh chị thì anh chị bảo học phí tiền, nếu muốn có thể học khóa học của UB, hi và mình quyết định thay vì đi học như vậy, thì xin đi thực tập tại các ngân hàng có đợt. Có muốn vàn lựa chọn, hi vọng bạn có quyết định đúng đắn :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên