NCB NaviBank Bắc Giang tuyển dụng chuyên viên Quan hệ Khách hàng [15.09.2013]

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
ở Bắc Giang họ chọn 15/53 người đi phỏng vấn thôi :(
Ủa. Sao bạn biết chỉ có 15/53 thôi vậy? Nghe nói để tới đc vòng pv thì ngoài điểm ra thì họ còn căn cứ vào ngoại hình, tính cách, khả năng giao tiếp nữa. Hôm đi test nhìn đội ngũ Navibank Bắc Giang toàn người khổng lồ thôi và cũng đẹp trai xinh gái ưa nhìn nữa bạn à.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
ở Bắc Giang họ chọn 15/53 người đi phỏng vấn thôi :(

Hôm 28/9 thi ở Hải Phòng cũng ko thấy các anh chị ấy săm soi gì ngoại hình lắm. Tách 2 tốp thi tầng trên tầng dưới rồi vào thi luôn. Lúc kí xác nhận đã tham gia dự thi cũng ko thấy cột nào đánh giá về ngoại hình cả. Hay là bên Bắc Giang hơi đông nên sàng lọc bớt nhỉ :|

Sang nay minh nhan duoc cuoc goi di pvan ngay mai. minh ko nghe ro la 13h hay 3h. co ai duoc goi di pvan nghe la gio nao ko?

Sang nay minh nhan duoc cuoc goi di pvan ngay mai. minh ko nghe ro la 13h hay 3h. co ai duoc goi di pvan nghe la gio nao ko?

Khi không nghe rõ, bạn phải hỏi lại ngay chứ. Mà mỗi bạn phỏng vấn thì có thể hẹn giờ khác nhau mà, bạn hỏi có khi lại đi muộn vs giờ hẹn của người ta.
Hồi trước mình được gọi đi thi hay phỏng vấn, sau khi nghe xong thông báo, mình hay nói lại vs người gọi là: "Vâng, em xin xác nhận lại lịch thi/phỏng vấn của em là .... giờ, ngày ......(thứ...) phải không ạ?" Bên kia ok là xong rồi đó. Chào, cám ơn người ta và đợi đầu bên kia gác máy trước.
Bạn rút kinh nghiệm nha, nhất là với những cuộc gọi quan trọng kiểu này :)

Chả hi vọng gì đâu các bạn, 2 người tuyển đã đc chọn trước khi tổ chức cuộc thi này rùi, nếu bạn nào ko nằm trong danh sách 2 ng này thì đừng hi vọng nữa nhé rùi lại thất vọng nhiều lắm đó. :(((((

Chả hi vọng gì đâu các bạn, 2 người tuyển đã đc chọn trước khi tổ chức cuộc thi này rùi, nếu bạn nào ko nằm trong danh sách 2 ng này thì đừng hi vọng nữa nhé rùi lại thất vọng nhiều lắm đó. :(((((
Thi tuyển ở quê thì dễ dính dáng tới COCC lắm.haiz. con em trong ngành mà ngta vẫn thất nghiệp đầy nữa là mình. chỉ là thường dân :(

Bạn nói quá chuẩn :)
Hôm trước đi test cũng thấy 1 bạn có vẻ nhà giàu mà quen thân với hết nhân viên trong NH, có vẻ là con em giám đốc hoặc phó giám đốc cũng nên :))

ban oi, co danh sach nguoi do ko ban? tu dau den cuoi minh cha bao gio nhan duoc mail gi het :|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,645
Thành viên mới nhất
kg888nhacai
Back
Bên trên