Muốn làm công tác viên VPB

tuannguyen

Thành viên
Chào các bạn , Mình tên Tuấn, Hiện Mình đang công tác tại một công ty ở TP HCM . Do đặc thù công việc và mối quan hệ công việc , hiện tại Mình mình có một số bộ hồ sơ vay tín chấp, vay tiêu dùng ( từ 9- 11 bộ / tuần ) và mình hiện đang công tác tại công ty liên quan đến cảng biển , nên giờ giấc mình rảnh rỗi rất nhiều . mình rất mong được làm Cộng tác viên của VPB với mảng vay tín chấp, vay tiêu dùng , mình có thể đáp ứng lên Ngân hàng từ 3-4 ngày trong một tuần . Bạn nào biết tư vấn mình với ( do minh muốn kiếm thêm thu nhập + kinh nghiệm ) . Cảm ơn các bạn rất nhiều :D.
Thanks a lot !
Việt Tuấn
0988.912.725

Bạn nên tập trung kiếm 1 công việc full time lương = lương công ty cảng biển + số tiền mà bạn nghĩ rằng sẽ kiếm được ở VPB. Đừng phí thời gian của bạn, lời khuyên chân thành. Còn nếu bạn muốn làm CTV VPB thì cũng dễ thôi, tuyển hàng ngày hàng giờ, nhưng rồi khi bạn nhìn lại ko có gì ổn định và ko học được gì hay ho thì đừng hối hận, Chào thân ái!

Bạn nên tập trung kiếm 1 công việc full time lương = lương công ty cảng biển + số tiền mà bạn nghĩ rằng sẽ kiếm được ở VPB. Đừng phí thời gian của bạn, lời khuyên chân thành. Còn nếu bạn muốn làm CTV VPB thì cũng dễ thôi, tuyển hàng ngày hàng giờ, nhưng rồi khi bạn nhìn lại ko có gì ổn định và ko học được gì hay ho thì đừng hối hận, Chào thân ái!

thanhks ban nhieu, tai qua nam minh tinh xin lai ngan hang, va kiem chu yeu kinh nghiem trong thoi gian chuan bi :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,535
Thành viên mới nhất
cbgbmerch
Back
Bên trên