Mong các tiền bối cho lời khuyên

lkhung

Thành viên
Chào các anh chị,

Em mới đỗ vào vị trí giao dịch viên của Vietinbank nhưng em lại học chuyên ngành kiểm toán nên không biết nhiều về ngân hàng, các anh chị cho em lời khuyên về những kiến thức và kỹ năng em cần trang bị với ạ (cả excel nữa ạ, em kém khuản này lắm.hi).

Thanks anh chị nhiều.

Lưu ý: Viết hoa chữ cái đầu trong tên topic & trong nội dung topic, các danh từ riêng, chữ cái sau dấu ".", "!", "?"

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chúc mừng nhé,ko biết mình có may mắn như bạn ko?Bạn chịu khó tìm lại mấy chủ đề trên này ấy,có hết mà.Với chịu khó hỏi các anh chị cùng ơhongf là ổn thôi :)

Sướng thế hả.hi.thanks bạn nhé.Mình cũng đang trau dồi thêm kiến thức vì mình không biết nhiều về ngân hàng.Mong là đi làm sẽ ổn

bạn yên tâm......bạn sẽ được đào tạo mà....chứ chia sẻ trên 4rum thì cũng chỉ là lý thuyết thôi

vậy à bạn.mình cứ hay lo xa nên muốn chuẩn bị trước cho đỡ bỡ ngỡ ý mà.hi.thanks bạn

Bạn xem kĩ cuốn Kế toán Ngân hàng nhé, trong đó viết cũng gần đủ những nghiệp vụ ở NH,
Còn Excel thì nghề dạy nghề thôi bạn ah, làm riết thì quen tay thôi, cũng không dùng những công thức phức tạp cho lắm, tin học văn phòng cũng OK rồi...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,591
Thành viên mới nhất
sunnomerch
Back
Bên trên