Mọi người có ai phỏng vấn Vietinbank Kiên Giang biết kết quả chưa?

Sao mình thấy các chi nhánh có kết quá rồi mà chi nhánh Kiên Giang vẫn chưa có kết quả nữa, có khi nào người ta không cần nhân sự nữa nên ko tuyển nữa ko nhỉ các bạn?
Phải rớt cũng được thông báo 1 tiếng để khỏi trông

mình cũng kg nè b, bữa giờ gọi lên nhân sự 2 lần rùi mà a nói chưa có, nhỏ bạn mình cũng nói chưa có lun, mà từ ngày 14 rùi, hay b thử gọi lên nhân sự coi, mình gọi hoài ngại wa, 0773866432 ah b thi vtri j?

Chiều hôm qua mình cũng mới gọi ùi bạn. Anh đó nói là chưa có kết quả nên mình nghĩ ko bít có khi nào luân chuyển nhân sự nên ko gọi nữa ko. Bạn thi vị trí nào?

mình thi ngân quỹ, bạn mình nói thiếu nhân sự thiệt nhưng sợ có ng gửi hết oy nên mới k thấy tin tức j thui, b thi vtri j?zậy là có 4 ng tính lun mình zới b đang chờ kq đó

Mình thi QHKH kế toán. Vị trí ngân quỹ mình thấy hình như có 1 người ứng tuyển là bạn đó nên có lẽ bạn sẽ đậu mà đừng lo. Khi nào có nhận mail gì thì bạn post cho mình hay nữa nhé. Mình cũng vậy. ^^. Vị trí của mình tuyển có 1 người mà phỏng vấn tới 5 nên mìmh hồi hộp lắm hic. Các bạn của bạn thi vị trí gì, rủ mấy bạn ấy lên đây 8 cho zui nè ^^ hi hi

1 bạn cũng thi qhkh mà k bít ktoan hay tín dụng.còn bạn mình đang làm qhkhkt trong cn này đó, b ấy cũng hỏi a TCHC jum nhưng chưa có, thui chứ chờ zậy.mình pv tệ lắm nên mặc dù có 1 mình mình pv cũng chưa chắc đậu, có thể chuyển người từ cn khác về, cùng chờ thui nào hihi

nhỏ bạn mình làm trong đó mới hỏi a trưởng phòng TCHC thì a ấy nói chắc tuần sau mới có kq đó, k hi vọng nữa nhưng sao kiên giang lâu có zậy trời

^^ uhm mình cũng nghĩ là tuần sau có kq, tại tuần sau là 1 tháng ùi. mình định hỏi nhưng không hỏi nữa tuần sau ko thấy j là hiểu ùi đó :)

Mới gọi lên hỏi, anh ấy bảo là chưa có kết quả nữa ko bít sao. Haizzzz, zị là sao? Mấy chi nhánh khác có hết rùi mà chả lẽ mình tạch rùi, phũ quá hic hic. Ước j mình có sđt phòng đào tạo mình hỏi luôn để thôi chờ mong :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên