Mọi người cho mình hỏi về bổ sung hồ sơ ACB

Ở trong đây chắc toàn các bạn học kinh tế nhỉ :D. Mình thì học bên IT.
Thứ 2 tuần trước mình có pv Nhân viên mạng LAN ở ACB Cách mạng tháng 8, ngay hôm sau thì được 1 chị bên công ty AICT, là công ty Cổ phần tin học Á Châu - cty này thuộc ACB gọi điện thông báo là mình pass pv rồi và gọi lên bổ sung hồ sơ. Lúc mình lên bổ sung thì mình có hỏi chị đó là có pv nữa không, chị đó nói là không, bổ sung hồ sơ để trình cấp trên ký, rồi hẹn mình 1 tuần sẽ thông báo.
Mình đợi cả tuần nay rồi mà không thấy gọi gì cả, thấy lo quá!
Các bạn cho mình hỏi là có bạn nào đã từng được gọi bổ sung hồ sơ rồi mà vẫn fail không vậy :(

Chỉnh sửa lần cuối:
2 bạn ký thư nhận việc chắc ở miền Bắc hả? Tui ở miền Nam vẫn đang đợi thôi!! Tui cũng có hỏi mà chị bảo chờ sắp xếp rồi nhắn tin đi ký sau!

Sáng nay mình gọi lên hỏi. Mình nói tên cho ngta dò ds luôn. Cho chắc chắn. Chị đó nói chắc cuối tuần hoặc đầu tuần sau có thông báo ak. Chị k rõ vì chuyển hồ sơ qua bộ phận khác để ngta đào tạo
Yenlinh vị trí gì thế? Pv hôm nào?

Thật ra, nếu hồ sơ của các bạn hôm đi phỏng vấn đã đầy đủ rồi thì ngân hàng sẽ không gọi điện báo các bạn bổ sung hồ sơ nữa, nên những bạn không thấy phải bổ sung hồ sơ thì vẫn có cơ hội nhé :)

mới 8h30 sáng nay đang ngủ ngon thì được 1 anh bên AICT gọi chiều thứ 2 đi ký offer rồi :)không biết lương IT bên ACB bao nhiêu nhỉ, Vị trí mình apply cần 1-2 năm kinh nghiệm mà mình thì mới ra trường, không biết sao vẫn được nhận :p

Tui RA pv 2/10 tưsc thứ 5 thiwf thứ 2 tuần sau c HR gọi bổ sung hồ sơ mà k nói gì, tui gọi lên lại hỏi thì c bảo bổ sung hồ sơ là đaauj rồi nhưng mà chưa bik kí offer ngày nào thôi. Có gì chờ thông báo sau, hic
Bạn ơi ACB phỏng vấn bao nhiêu vòng vậy bạn... Cho mình cám ơn nha

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,543
Thành viên mới nhất
Trương Thế Luân
Back