Mọi người cho em lời khuyên nên làm Wecome Officer Seabank hay SA Maritime bank

• Bắt đầu Bắt đầu hachi194
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Welcome Officer mà lắm việc thế á? cứ chờ xem bên seabank đưa ra offer thế nào rồi quyết định

uh` đúg rùi bạn ạ , ko đơn giản chỉ là phân loại Kh rồi dẫn vào quầy mà vẫn phải làm 1 số công việc khác nữa , nghe nói còn phải học cả hạch toán để thỉnh thoảng phải làm nữa , rùi có user vào hệ thống để mở tài khoản cho KH nữa . Chị GĐ PGD nói vs tớ thế , ngại quá nên ko hỏi lương :(

uh` đúg rùi bạn ạ , ko đơn giản chỉ là phân loại Kh rồi dẫn vào quầy mà vẫn phải làm 1 số công việc khác nữa , nghe nói còn phải học cả hạch toán để thỉnh thoảng phải làm nữa , rùi có user vào hệ thống để mở tài khoản cho KH nữa . Chị GĐ PGD nói vs tớ thế , ngại quá nên ko hỏi lương :(
ban phong van o chi nhanh Dich Vong hay chi nhanh nao day? O HN ah ban? Co j minh se giai dap giup ban

Bạn ứng tuyển qua mail hay trực tiếp thế? Vị trí này bạn nộp khi nào? Đã thi lâu chưa vậy ? :D

tớ nộp hồ sơ lâu lắm rồi bạn ạ , nộp hồ sơ GDV cơ nhuwg chắc ko đủ tiêu chuẩn :D

hihi, tớ củng nộp đợt tháng 2 vào mail của 1 chị nhân sự nào đó mà k thấy mail rep :| Nên h chẳng být nộp ntn nữa... nên chưa nộp lại lun >.<

e cuxg ko bít chi nhánh nào nữa c ạ . Nhuwg mà c có bít cv của Welcome officer là như nào và lương như nào ko chị

Em pv ở chi nhánh hay hội sở. Chị vừa thôi việc vị trí này xong nên biết rất rõ

Back
Bên trên