Mình đang phân vân giữa techcombank và SCB???!!! xin ý kiến mọi người?!

mình đang đợi sắp xếp từ nhân sự, mình đậu tư vấn viên, nhưng mình làm ở miền nam, hjhjh, vậy coi như sắp thành đồng nghiệp rồi bạn canary4192 ah. hj.

ví trị cvkhcn chỉ tiêu huy động và giải ngân là bao nhiêu tháng z các anh chị ?

Nói về tech thì đừng về phía người ngoài mình thấy đây là môi trường chuyên nghiệp và năng động, còn về nội bộ bên trọng thì mình không rõ.
Còn SCB thì hiện mình đang thử việc tại SCB CN hà Nội. Tuy SCb hok to và hoành tráng như tech nhưng đây cũng là nơi làm vc rất tốt và cũng hok quá áp lực. GDV ở đây làm vc ổn định và hok bị đè nặng doanh số

Bạn canary4192 có bik tổng mức lương thử việc và tổng mức lương chính thức của GDV ở SCB ko ạ? Còn về chỉ tiêu khi thử việc và chính thức thì khoảng bao nhiêu ak? Nếu bạn bik thì xin chia sẻ cho mình với. Cảm ơn bạn nhiều.
Anh cocghe266 bik thông tin ji thì chia sẻ cho e 1 ít với. Cảm ơn mọi người.

Bạn canary4192 có bik tổng mức lương thử việc và tổng mức lương chính thức của GDV ở SCB ko ạ? Còn về chỉ tiêu khi thử việc và chính thức thì khoảng bao nhiêu ak? Nếu bạn bik thì xin chia sẻ cho mình với. Cảm ơn bạn nhiều.
Anh cocghe266 bik thông tin ji thì chia sẻ cho e 1 ít với. Cảm ơn mọi người.
8 triệu nhé, hok lo chỉ tiêu

8 triệu nhé, hok lo chỉ tiêu

Cảm ơn bạn canart4192 nhieu nha. SCB o tphcm, mình moi ra truong, thì lương chính thức dc bao nhieu zay bab? Luong thu viec bang bao nhieu chinh thuc ak? Khi thu viec thi chi tieu ntn thì moi dc giữ lại vậy bạn? Thu viec trong bao lâu ak?
Hơi nhiều câu hỏi nhưng mong bạn bik thì có thể trả lời giúp mình với. Thanks ban nhieu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên