MHB tuyển dụng Nhân viên Quản lý Dự án Tín dụng Quốc tế tại TPHCM [25.01.2013]

Cười là may rồi xD. Bạn bị hỏi những gì?

Thì hỏi về công việc hiện tại ra sao ... nói mình cv hiện tại cũng ok rồi nên đc hay ko cũng ko sao đúng ko em :)) .... nhiều cái rồi mô tả cv cho mình biết vậy thôi .... còn bạn sao ??? chắc đc nhận lun rồi hả :)

Thì hỏi về công việc hiện tại ra sao ... nói mình cv hiện tại cũng ok rồi nên đc hay ko cũng ko sao đúng ko em :)) .... nhiều cái rồi mô tả cv cho mình biết vậy thôi .... còn bạn sao ??? chắc đc nhận lun rồi hả :)

đc nhận luôn thì đã phước đức ~.~. Bạn còn đang đi làm, mình còn đang thất nghiệp xD. Mình cũng đc mấy chị hỏi như vậy thôi :D

đc nhận luôn thì đã phước đức ~.~. Bạn còn đang đi làm, mình còn đang thất nghiệp xD. Mình cũng đc mấy chị hỏi như vậy thôi :D

Ko biết vị trí này tuyển bao nhiêu người hy vọng đông đông chút cho mọi ng vào nhiều nhiều :D Hôm đó danh sách phỏng vấn mình thấy hình như có 9 ng thì fải ... hỏi dễ quá nên cũng chả ai bik sẽ chọn ai :D

Ko biết vị trí này tuyển bao nhiêu người hy vọng đông đông chút cho mọi ng vào nhiều nhiều :D Hôm đó danh sách phỏng vấn mình thấy hình như có 9 ng thì fải ... hỏi dễ quá nên cũng chả ai bik sẽ chọn ai :D

List v1 mình thấy 14 người lận bạn, hôm đó mình pv gần cuối ~> 14 ng đến đủ. Hnhư tuyển có 1 vị trí thôi ... T_T

Uhm mình ko để ý kỹ lắm tại ký tên nhanh cho xong chứ ko có đứng nhin chio kỹ cái danh sách ... mà tuyển 1 ng vậy thì chắc là fải tùy duyên rồi :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên