MHB tuyển dụng Nhân viên Quản lý Dự án Tín dụng Quốc tế tại TPHCM [25.01.2013]

Mình ko làm bên Đông Á mình làm bên ngân hàng khác bạn :) cũng gần hội sở Đông Á có điều ko chuyên về tín dụng :D thấy vị trí này hay hay thử apply xem sao mình cứ nghĩ ko đc gọi rồi ai dè hôm nay thấy gọi ... mà họ gọi bạn lúc mấy giờ chiều nay ?

Bạn phỏng vấn người ta hỏi những gì? Có PV tiếng anh ko? Xong có đc làm bài test tiếp luôn ko?

Thấy bạn hỏi chiều nay pv sao tưởng bạn pv chiều rồi :D. Nghe đâu tỉ lệ chọi cũng khá cao hả :D

Uả chứ bạn phỏng vấn chiều nay rồi hả ??? phỏng vấn sao bạn ??? tỷ lệ chọi cao hay ko nhưng mình thấy còn do duyên áh bạn ^^ ng ta nói hay ko bằng hên mà :)

Hôm nay phỏng vấn sao bạn ??? ok ko ? mình thấy vào hỏi chút ít àh vì chỉ là pv sơ loại :D nghe đâu 2 tuần nữa mới pv với sếp lớn ... họ có mô tả cv hay nói gì về lương cho bạn ko ?

Lương thì ko, nhưng cv thì có sơ sơ. Sếp lớn gì nữa, chị hnay pv cũng đủ lớn rồi T_T

Lương thì ko, nhưng cv thì có sơ sơ. Sếp lớn gì nữa, chị hnay pv cũng đủ lớn rồi T_T

Ko biết chị hôm nay là ai ... mà chị nói mình vậy ... "hôm nay chỉ là buổi pv sơ tuyển thôi ... còn sếp chị nữa khoảng 2 tuần nữa có gì phòng nhân sự sẽ thông báo cho em" nguyên văn chị nói là vậy

Ko biết chị hôm nay là ai ... mà chị nói mình vậy ... "hôm nay chỉ là buổi pv sơ tuyển thôi ... còn sếp chị nữa khoảng 2 tuần nữa có gì phòng nhân sự sẽ thông báo cho em" nguyên văn chị nói là vậy

PV bạn là 2 chị phải ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back