MB - Ngân hàng Quân đội Tuyển dụng Thực tập [22/12]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thế ở SGD khóa chưa vậy? Sáng ngày tớ gửi thì báo lỗi như bạn tienhvnh, vừa mới gửi lại thì chẳng thấy reply gì cả :((

Lúc đầu cũng gửi mail bị lỗi, giảm dung lượng ảnh xuống 1/4 (ko muốn giảm nhìu quá) thì đã Ok :)) Nhưng chưa thấy reply gì :-w

---------- Post added 21-12-2011 at 03:45 PM ----------

Mình đính kèm 4 cái ảnh nữa, dung lượng hơn 800kb, đáng ra còn cái chứng nhận SV là 5 mà scan bị lỗi nên thui, chả bít ko xác nhận sv có sao ko, t thấy trong cái bảng điểm tích lũy cũng có đủ thông tin và dấu má rùi ???

Có bạn nào apply chi nhánh Hoàn Kiếm mà nhận được mail confirmed rồi không? Mình gửi lúc sáng, không bị báo lỗi mà giờ vẫn chưa nhận được mail của MB. :(

m gửi mấy cái chi nhánh cũng chả thấy có mail xác nhận lại j hết,mà mail đấy cũng chỉ là mail tự độgn,chắc nhìu quá hệ thông k thèm reply ^^

Lúc đầu cũng gửi mail bị lỗi, giảm dung lượng ảnh xuống 1/4 (ko muốn giảm nhìu quá) thì đã Ok :)) Nhưng chưa thấy reply gì :-w

---------- Post added 21-12-2011 at 03:45 PM ----------

Mình đính kèm 4 cái ảnh nữa, dung lượng hơn 800kb, đáng ra còn cái chứng nhận SV là 5 mà scan bị lỗi nên thui, chả bít ko xác nhận sv có sao ko, t thấy trong cái bảng điểm tích lũy cũng có đủ thông tin và dấu má rùi ???
hi t lúc đầu k cop ảnh ra word nên nặng k gửi dc sau cop ra word

mình gửi bằng Gmail 2 lần k thấy phản hổi j cả, còn Yahoo gửi 2 lần bằng 2 account khác nhau đều báo lại là lỗi mailbox full :-s

hình như hum nay MB khóa các mail của các chi nhánh rùi hay sao y'.mình gửi mấy chi nhánh đều bị báo lỗi.>"<

Cứ tỏ ra nguy hiểm ...
Bạn đọc lại đi, email của nó toàn là dạng hr.xxx@mb.com.vn, tức là email chung của bộ phận HR, nó còn tiếp cả email từ ti tỉ nguồn khác chứ mở ra để tiếp mỗi email thực tập thôi hay sao mà phải khóa :D

Cơ mà mình gửi 1 mạch 5 6 cái, Sent hết, nhưng chẳng có cái reply hay báo lỗi nào. Có nên lo ko nhỉ :|

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,720
Thành viên mới nhất