MB - Ngân hàng Quân đội Tuyển dụng Thực tập [22/12]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Túm lại người ta bảo mình đến đâu thì mình đến đấy, mình cũng nộp ở cả 3 nơi: hội sở, Thanh Xuân và Trần Duy Hưng, vì nhà mình gần hai sở giao dịch ấy. Nhưng lúc đặt lịch hẹn thì chị gọi điện cho mình dặn mình đến Liễu Giai, tức Hội Sở :)
Như thế này bạn nhé, Hội sở và Sở giao dịch của MB đều ở Liễu Giai. Tuy nhiên, Hội sở chỉ nhận hồ sơ ứng tuyển vào Phòng TTQT còn Sở giao dịch cho các vị trí khác. Và Hội sở thì chỉ có vòng loại hồ sơ, không có vòng pv hay test gì cả.Mà bạn nộp vị trí nào vậy bạn?

Như thế này bạn nhé, Hội sở và Sở giao dịch của MB đều ở Liễu Giai. Tuy nhiên, Hội sở chỉ nhận hồ sơ ứng tuyển vào Phòng TTQT còn Sở giao dịch cho các vị trí khác. Và Hội sở thì chỉ có vòng loại hồ sơ, không có vòng pv hay test gì cả.Mà bạn nộp vị trí nào vậy bạn?
Sao hội sở lại chỉ có loại hồ sơ vậy ??

Các bạn nộp ở Hoàng Quốc Việt có reply ko? T lo quá, thích MB nhất. Mãi gần 1h ngày 22 mới gửi đc mail. trong gmail báo gửi đi ngày 21 nhưng t ko nhận được phải hồi gì cả. Lo quá.Cái mục tiêu vào MB của minh :((

Hum qua m mới gửi dc hsơ, hnay lên web NH đấy đọc đã thấy đổi về 21 :(( Chả bit có cơ may k đây :( Chỉ tiêu ít quá :((

mình cũng nộp CN Long Biên này, cơ mà sáng nay mới nộp, chưa thấy reply j cả :(
mjh cũng nộp LB và cũng chả có reply.hjx

---------- Post added 23-12-2011 at 12:10 PM ----------

điên mất,ktra lại hộp thư spam thì thấy báo lỗi,sao lần nì lại báo lỗi về đấy chứ không bít.thôi thế là xong cái giấc mơ MB của mjh :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,031
Thành viên mới nhất
seretnbet