MB MB Hội sở (Hà Nội) tuyển dụng Kiểm soát viên & CV chuyển tiền quốc tế [07.06.2013]

Đa số đều phỏng vấn tiếng Anh, chỉ có mình với một bạn nữ nữa phỏng vấn mảng tiếng Trung. Lúc 9h30 - 10h

Ủa vậy hả bạn ?. Mình pv tiếng Trung nè , lúc 9h30 là mình xong . Thế bạn pv ngay sau mình à ? Sao bạn biết các bạn khác đều pv tiếng Anh ? Mà vị trí yêu cầu tiếng Trung mà ? Hôm đó bạn pv tốt k , được hỏi những gì ? mà bạn học ngành gì vậy

Mình đúng 9h30 mới đến, có ngồi chờ với mấy bạn nữa, mọi người đa số đều phỏng vấn tiếng Anh, chỉ có mình với một bạn nữ nữa phỏng vấn mảng tiếng Trung. Khi đó chắc bạn về rồi

:)) thì mình cụng 9h25' xong ra đi về mà .Chắc lúc về nhìn thấy mấy bạn ngồi đợi mà k để ý

Mình cụng k rõ nữa. được gọi đi pv sướng quá nên cụng quên k hỏi . Mình nghĩ đây là pv vòng cuối luôn, Vì bank này thường thi luôn chứ k có sơ tuyển , Nhưng có bạn lại bảo vẫn còn vòng thi viết . Đợi đến khi đc gọi thì biết mà giờ chưa thấy ai được gọi :)) Bạn hôm đo có đc pv chứ , vị trí nào vậy?

Mình cụng k rõ nữa. được gọi đi pv sướng quá nên cụng quên k hỏi . Mình nghĩ đây là pv vòng cuối luôn, Vì bank này thường thi luôn chứ k có sơ tuyển , Nhưng có bạn lại bảo vẫn còn vòng thi viết . Đợi đến khi đc gọi thì biết mà giờ chưa thấy ai được gọi :)) Bạn hôm đo có đc pv chứ , vị trí nào vậy?
ồ, thích quá nhỉ? mình chưa được gọi pv. Đây là lần pv đầu tiên của bạn ở đây phải không?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,703
Thành viên mới nhất
lilkleinemerch
Back
Bên trên