MB MB Hội sở (Hà Nội) tuyển dụng Kiểm soát viên & CV chuyển tiền quốc tế [07.06.2013]

mình vừa nhận được điện thoại từ hội sở báo hs mình đã trúng tuyển và được tham gia pv vào thứ 5 này. k phải thi viết sao nhỉ .hic . có ai được gọi như mình k ? mà mình k nghe rõ hẹn mấy giờ nữa .ai được gọi thì cho mình biết với nhé :)

hôm nay là thứ 5 rồi mà bạn, hay là thứ 5 tuần sau nhỉ, không phải thi viết vủng gì ạ, mà bạn nộp vị trí kiểm soát hay chuyên viên chuyển tiền thế :)
mình vừa nhận được điện thoại từ hội sở báo hs mình đã trúng tuyển và được tham gia pv vào thứ 5 này. k phải thi viết sao nhỉ .hic . có ai được gọi như mình k ? mà mình k nghe rõ hẹn mấy giờ nữa .ai được gọi thì cho mình biết với nhé :)

Mình nộp chuyển tiền. Hôm đấy bạn có đi pv chứ ? k biết có phải thi viết k nữa , thấy bảo sau 2 tuần có kq cơ mà chưa thấy gì

Kiểm soát thì đòi 2 năm kinh nghiệm . Bạn có kn làm bank rùi à. Với lại tiếng Trung cụng fai tốt nữa

Có bạn nào được HO gọi chưa ? có kết quả gì từ hôm phỏng vấn 11/7 thì mọi người chia sẻ với để cả nhà k phải ngóng nhá :D

Mình có đi phỏng vấn nhưng cũng chưa thấy tin tức gì
Hôm đi phỏng vấn thấy một bạn nữ, ko biết là bạn nào ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,703
Thành viên mới nhất
lilkleinemerch
Back
Bên trên