Maritimebank tuyển dụng nhiều vị trí tại ngân hàng cá nhân khu vực Hà Nội - Quý IV năm 2011

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bạn ơi....mình có nộp hồ sơ mềm bên maritime bank nhưng chưa thấy trả lời mình. 2 hôm nay làm lại hồ sơ mềm gửi thì không được...báo lỗi gì đó...tóm lại là không gửi được hồ sơ các bạn à:(...Còn Hồ sơ mềm kia mình gửi bên Maritime bank đã được 3 ngày nay rồi. có bạn nào có kinh nghiệm và điều cần lưu ý khi nộp hồ sơ vào Maritime bank thì chỉ giúp mình qua gmail: nguyenhuudac01666466668@gmail.com nha. thanhk các bạn nhiều​

Gửi nhiều mà toàn thấy báo lỗi thui, chắc ko có cơ hội vào Ngân hàng này quá ta hjxx

a chị nào cho e hỏi.....e nộp hồ sơ mềm vào Maritime bank nhưng toàn báo lỗi là tnao` vậy a chị ơi??? nộp hồ sơ trước được nhưng vẫn chưa thấy phía ngân hàng trả lời???? liệu có phải là e 0 đc chọn 0 nhỉ??? e thấy trên phần tuyển dụng của NH có nói nếu đc duyệt thì sẽ liên lạc lại sớm vs e....e chưa chắc chắn về điều này cho lắm

Các bạn ơi! Tớ cũng muốn hỏi về hạn nộp Hồ sơ của Maritimebank ? Có ai biết thì nói cho mình với!huhu

mình cũng đang nộp hồ sơ vào ngân hàng này mà cứ bj lỗi không thể nộp đc.chán hết cả người

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,467
Thành viên mới nhất
bancadoithuonga