Maritime tuyển lãnh đạo trẻ - Cơ hội không giới hạn [03/07]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ôi, các bạn giỏi thế, mình nhìn thấy cái bộ đề chữ dằng dặc là hoa hết cả mắt :))
Mình toàn tích bừa thôi, tóm lại là cũng ko chắc chắn đc câu nào cả :D
Mình dân ngoại đạo nhảy thử sang bên NH test thử, thế này chắc mình ko có duyên với ngành này quá :D

Anw, bạn hungquocvietnam hnay thi ở tầng 4 hay 5? :D

---------- Post added 07-12-2011 at 06:13 PM ----------

Ôi, các bạn giỏi thế, mình nhìn thấy cái bộ đề chữ dằng dặc là hoa hết cả mắt :))
Mình toàn tích bừa thôi, tóm lại là cũng ko chắc chắn đc câu nào cả :D
Mình dân ngoại đạo nhảy thử sang bên NH test thử, thế này chắc mình ko có duyên với ngành này quá :D

Anw, bạn hungquocvietnam hnay thi ở tầng 4 hay 5? :D

Hôm qua làm gì có tý kiến thức nào NH đâu bạn, mình nghĩ ai học QTKD or học môn Phân Tích Đầu Tư thì có lợi thế hơn

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Rất tiếc là ko bạn ạh @_@ Có cả vụ này ah?
Kết quả test tớ thấy hôm trước anh giám thị bảo là sẽ có sau 1 tuần, nhưng có lẽ ai đc vào tiếp thì họ sẽ báo sớm thôi

Mình đc gọi đi phỏng vấn 3 vòng rồi :-ss Chưa có kết quả :( Ko biết khi nào có đây :D

Chán quá, mình gửi hồ sơ vào từ ngày 25/6 nhưng chỉ thấy ghi đã gửi ok, ko thấy email confirm gì cả. Giờ vào đây đọc mới thấy mọi người đc gọi đi test hết rồi chẵng nhẽ có trục trặc hoặc ko pass qua vòng screen CV luôn.

Chương trình này hấp dẫn thật, anh chị nào đã được vào chia sẽ kinh nghiệm cho tụi em với. thấy máu lửa nhiệt tình....chỉ khổ nổi trình độ tiếng anh không được ok cho lắm..hic hic...Không biết bên Maritime có đánh giá cao trình độ tiếng anh không các anh chị nhỉ ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,446
Thành viên mới nhất
leeyuutyio46