trong mẫu thông tin ứng viên mình tải về ko chọn được phần giới tính, có bạn nào bị giống mình không?

MSB nay tuyển vo vẫn lm họ không có thiện chí tuyến đầu chán hẳn với MSB

Qua talenet là trung gian ? Thế lm vc ở chi nhánh hay cũng sale tại văn phòng talent thuê như kiểu anz nhỉ ??

[TBODY] [/TBODY]
M-Talent là đối tác chiến lược cung cấp dịch vụ tuyển dụng cho Ngân hàng Hàng Hải (Maritime Bank).
Để theo dõi các tin tuyển dụng được cập nhật thường xuyên của M-Talent và nộp đơn, các bạn hãy làm theo bước sau nhé:
Truy cập website của M-Talent và trỏ vào ô “Join our Talent Network”, rồi điền đầy đủ các thông tin cá nhân.
Chúc các bạn sớm tìm được công việc ưng ý phù hợp với định hướng phát triển nghề nghiệp của mình!
M-Talent là đối tác chiến lược cung cấp dịch vụ tuyển dụng cho Ngân hàng Hàng Hải (Maritime Bank).
Để theo dõi các tin tuyển dụng được cập nhật thường xuyên của M-Talent và nộp đơn, các bạn hãy làm theo bước sau nhé:
Truy cập website http://jobs.mtalent.com.vn/, trỏ vào ô “Join our Talent Network”, rồi điền đầy đủ các thông tin cá nhân.
Chúc các bạn sớm tìm được công việc ưng ý phù hợp với định hướng phát triển nghề nghiệp của mình!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên