MSB Maritime Bank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội

Hôm nay tớ thi ở 88 láng hạ lúc 2h, đề 60 câu trắc nghiệm 60 phút, 1mình 1 phòng, thêm 1 anh ngồi trông nữa. Đề không khó, chủ yếu là IQ và xử lí tình huống, 1 số câu lí thuyết cơ bản như chức năng thị trường tài chính,công thức ..., bài tập về lãi suất (2 bài - khá đơn giản) không có câu hỏi tiếng anh. Đại loại là như vậy nhé, à mình thi vị trí giao dịch viên.

Hôm nay tớ thi ở 88 láng hạ lúc 2h, đề 60 câu trắc nghiệm 60 phút, 1mình 1 phòng, thêm 1 anh ngồi trông nữa. Đề không khó, chủ yếu là IQ và xử lí tình huống, 1 số câu lí thuyết cơ bản như chức năng thị trường tài chính,công thức ..., bài tập về lãi suất (2 bài - khá đơn giản) không có câu hỏi tiếng anh. Đại loại là như vậy nhé, à mình thi vị trí giao dịch viên.
ôi,bạn bảo mình với. Bạn ôn ntn đấy, chứ mình là dân ngoại đạo, động vào cái gì cũng thấy mới :( mông lung với chưa hình dung ra đc cần làm gì

Cậu nộp CV qua mail hay trực tuyến vậy ? c nộp hôm nào thế c ?

Có ai qua vòng thi viết và phỏng vấn, được gọi bổ sung hồ sơ nhưng chưa được gọi thông báo đi làm không?

Co bạn nào nhận được điện thoại gọi đi phỏng vấn vị trí giao dịch viên bên Maritmebank vào thứ 5 này chưa? Lúc chiều bên nhân sự của Maritmebank gọi cho tớ nhưng di đường ồn quá t ko nghe rõ không biết là thi ở đâu, bạn nào nghe được đi chỉ thi ở đâu bảo tớ với. không biết là phỏng vấn hay là thi viết nữa.:(
Trang ơi bạn đi phỏng vấn chưa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,609
Thành viên mới nhất
mikestudmerch
Back