MSB Maritime Bank tuyển dụng GDV Ngân hàng Đại Chúng tại TPHCM [09.11.2013]

mình nộp trực tuyến chứ ko gửi mail, đến giờ vẫn chưa nhận được mail gọi đi test hay pv gì cả @@

mình nộp trực tuyến chứ ko gửi mail, đến giờ vẫn chưa nhận được mail gọi đi test hay pv gì cả @@
ben Maritime it khi lien lac bang mail. Da so ho se lien lac qua dien thoai sau 2-3 ngay nhan duoc mail tu ung vien.
p/s: Ban nen tim dia chi mail cua bank de gui thi se hieu qua hon nhieu. Minh ap dung roi.:))

ben Maritime it khi lien lac bang mail. Da so ho se lien lac qua dien thoai sau 2-3 ngay nhan duoc mail tu ung vien.
p/s: Ban nen tim dia chi mail cua bank de gui thi se hieu qua hon nhieu. Minh ap dung roi.:))
Bây giờ hết hạn nộp rồi, mình gửi mail có được không nhỉ? Hay là nói mình đã nộp trực tuyến, giờ nộp thêm mail ??

Có bạn nào mai đi phỏng vấn ở chi nhánh Nguyễn Văn Trỗi không? Cho mình hỏi là pv vị trí gì vậy? bên NH gọi lúc mình đang ngủ nên chẳng biết nói vị trí gì nữa :((

Có bạn nào mai đi phỏng vấn ở chi nhánh Nguyễn Văn Trỗi không? Cho mình hỏi là pv vị trí gì vậy? bên NH gọi lúc mình đang ngủ nên chẳng biết nói vị trí gì nữa :((
Có mình nè bạn. Sáng nay pv xong rồi. Bạn pv chuyên viên tư vấn tài chính luôn hả?!

Mình được gọi chuyên viên QHKH cá nhân...mấy bác chém lương 2m5 chạy doanh số gì đó nên mình không đi thi tuyển luôn :(

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,658
Thành viên mới nhất
destinocentro
Back