MSB Maritime Bank Hội sở (Hà Nội) tuyển dụng nhiều vị trí Chuyên viên

Đấy không phải là ném đá chê bai gi??? mà đấy là sự thật. bởi không ít người cũng đang trong trường hợp tương tự, không phải la do không làm được việc mà kiểu tuyển ồ ạt vào, rồi dẫn đến thừa người sa thải,như thế không phaỉ quá đáng ah? ban có ở trong chăn đâu mà biết chăn có giận???

Không có lửa sao có khói hả bạn, còn theo bạn diễn đàn không phải là nơi mọi ngừoi nói chuyện tâm sự, giao lưu trao đổi thì làm gì, trẻ trâu hay sao vào ngồi chém gió làm gì cho mất thời gian.
Sr bạn nhưng mình vào trong lịch sử trên diễn đàn của bạn thì thấy bạn có những lời không thiện cảm với MSB. Mình không rõ bạn là ai nhưng mình nghĩ chúng ta nên có những góp ý chân thành và cùng nhau phát triển. Cá nhân mình nghĩ các ngân hàng nên quảng cáo trong diễn đàn này nhưng việc lên đây để chê bai hay ném đá các ngân hàng là chuyện không nên. Mình hi vọng bạn không phải là 1 banker.

Không có lửa sao có khói hả bạn, còn theo bạn diễn đàn không phải là nơi mọi ngừoi nói chuyện tâm sự, giao lưu trao đổi thì làm gì, trẻ trâu hay sao vào ngồi chém gió làm gì cho mất thời gian.
Sr bạn nhưng mình vào trong lịch sử trên diễn đàn của bạn thì thấy bạn có những lời không thiện cảm với MSB. Mình không rõ bạn là ai nhưng mình nghĩ chúng ta nên có những góp ý chân thành và cùng nhau phát triển. Cá nhân mình nghĩ các ngân hàng nên quảng cáo trong diễn đàn này nhưng việc lên đây để chê bai hay ném đá các ngân hàng là chuyện không nên. Mình hi vọng bạn không phải là 1 banker.
Cảm ơn bạn. Mình thích cái suy nghĩ không có lửa sao có khói của bạn :)
MSB vẫn có những người gắn bó 20 năm, vẫn có những người tận tụy cống hiến thôi. Tổ chức cũng như con người, không ai toàn ven để mà tất cả đều khen.
Còn nói chung thì mỗi người 1 ý, tâm sự hay giao lưu thì trong cách nói nta có thể cảm nhận được. Trẻ trâu hay không thì cũng tự mỗi người biết. Chỉ đơn giản là dù có làm gì thì cũng nên xuất phát từ sự ngay thẳng.
Đôi dòng vậy thôi

e thì ko rõ lắm, thấy đứa bạn nhà nó chơi với bác phó tổng MSB, bảo là giờ MSB đuổi nh` lắm, mà ko phải kiểu sa thải, toàn kiểu chuyển xuống các công ty con, ko có việc, lương thấp hoặc ko có , thế là tự giác xin nghỉ :D
nhưng mà e vẫn cứ nộp thử xem sao :D

các bạn cho mình hỏi với, khi ứng tuyển online mình thấy ghi là attach file cv <2Mb, CV này là do mình tự viết ra hay có mẫu của ngân hàng hả bạn?
Mình chưa nộp đơn ứng tuyển ngân hàng này bao giờ nên hơi bỡ ngỡ, tks các bạn nhìu nha

cứ ứng tuyển đi các bạn mình cũng đang thất nghiệp chả có tí kn nào + cũng nghe về bank này rồi nhưng nếu đc vào làm thì mình cũng sẽ vào ít nhất là để vào xem việc nó thế nào + có cái để mà ghi vào CV lần sau nếu ko làm nữa :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên