Link Mediafire một số tài liệu về nghiệp vụ tín dụng trên UB cho thành viên mới.

bạn làm thế này thì cái chính sách đó có ý nghĩa j nữa
cái này phù hợp với những bạn muốn down rồi out thôi
cái chính là tham gia 4r cơ mà

Việc tham gia viết bài trên 4room nhằm tích lũy credit để download bài có thể giúp xây dựng 4room ngày càng lớn mạnh hơn, thu hút được sự quan tâm của đông đảo các bạn trẻ hơn. Tuy nhiên cũng ko nên lúc nào cũng quá ép buộc vào những quy định chung, như thế rất cứng nhắc. VD như những file tài liệu ở trên kia, 1 bạn mới gia nhập UB thì biết bao giờ mới tích đủ điểm để có thể download đây ?? Đôi lúc nên có cơ chế thoáng hơn 1 chút cho các bạn ấy. Và cũng nên cảm ơn những bạn đã có lòng up tài liệu lên MF và lên 4room cho mọi người nữa !

Mình đang ôn thi QHKH mà chưa đủ tín dụng để down tài liệu. Cám ơn bạn nhiều nhiều nha!

bạn làm thế này thì cái chính sách đó có ý nghĩa j nữa
cái này phù hợp với những bạn muốn down rồi out thôi
cái chính là tham gia 4r cơ mà
K nên quá khắt khe bạn ạ, lúc mới vào UB mình cũng muốn có TD để down lắm nhưng k đc. Cứ để các bạn newbie có cơ hội được tiếp cận vs kiến thức đi, nếu thấy hay tự khắc người ta sẽ quay lại 4rum. Như mình là 1 VD, hồi đầu lập nick là để lấy tliệu, sau đó thấy UB quá tuyệt nên có mong muốn gắn bó đấy chứ:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings
Back
Bên trên