LienVietPostBank tuyển Chuyên viên Kế toán Nội bộ - Hội sở [1.6.2012]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thanks bạn meonau nhé, sốt ruột quá ko biết có được gọi ko nữa. hy vọng.....:)

mấy hôm liền chẳng có động tĩnh gì của LVP nhỉ. chán quá. nghe một số người bảo LVP chờ tận 2,3 tuần đấy các bạn ạ. có gắng ôn thi vậy

mình cũng chưa được gọi :-<

mà ôn cái này là ôn các nghiệp vụ của môn kế toán ngân hàng thôi à cả nhà?

Tớ nghĩ là ôn kế toán nhtm thui. hôm trc lên ub dow dược một mẫu đề thi kế toán toàn hỏi những cái mình học rùi thui. có cả thi tin học nữ các bạn a. hỏi nhìu lắm

tin tuyển dụng này của LVB lại mất hút rồi. chẳng có tin tức gì nữa, bảo ứng viên theo dõi trên "lịch thi tuyển" ngày nào mình cung lên xem mà chẳng thấy gì. 15 ngày rùi. thất vọng quá. hic, có ai được gọi chưa mọi người?????????

tin tuyển dụng này của LVB lại mất hút rồi. chẳng có tin tức gì nữa, bảo ứng viên theo dõi trên "lịch thi tuyển" ngày nào mình cung lên xem mà chẳng thấy gì. 15 ngày rùi. thất vọng quá. hic, có ai được gọi chưa mọi người?????????

Hi hi Mấy bạn ứng tuyển QHKH Đinh chế, hỗ trợ còn đợi 1 -1,5 tháng mới đc gọi ấy :D + Mà nếu đc họ báo thì họ sẽ SMS cho mình lên xem DS ;))

chán nhỉ. mình nộp lâu rồi mà cũng chưa thấy gì cả. mà vib bank đang tuyển đấy mọi người vào trang chủ mà xem. t cũng k biết đăng bài lên đây thế nào

mọi người cho tớ hỏi là tớ muốn apply nhiều vị trí trong cùng 1 đợt tuyển của Lienviet đc ko nhỉ, ai co có đt của phòng nhân sự của LVB Hà Nội thì cho t xin với :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme