Làm việc tại FE CREDIT Khối Tín Dụng Tiêu Dùng của VPBank

Hiện tại thì mình đang là nv chính thức của FE. Lương ok lắm các bạn à. Lương cứng thì 3tr3 chưa trừ bh + tiền ăn 600k. Hd thì 120k/1bộ nhưng đc chia làm 2 đợt nhận thưởng. Đạt ds thì đc khoảng từ 500-900k. Tb 1 thag mình nhận tầm hơn 6tr. Các bạn cứ an tâm cố gắng thi tuyển nhé

Xin chào các anh chị, em là thành viên mới nay e đc Fe gọi ĐT kiu pv vị trí thẩm định qa ĐT ko bik anh chị ở đây có kinh nghiệm j ko chỉ e giúp vs ạ. Em lần đầu xin việc về mấy cái tài chính này nên hơi lo vì ko có kinh nghiệm j hết

Không, ý mình đó là lần trước, lần đó m k nhận việc đc nên sau ứng tuyển vào vị trí khác, là lưu trữ hồ sơ đó bạn. V1 thì chị Pv m có nói còn đợi quyết định của phòng ban của vị trí này, đại khái vậy m k nhớ rõ lắm.

vòng 2 nếu bạn pv gặp trưởng phòng quản lý hợp đồng thì còn hi vọng còn gặp chị quản lý trực tiếp bạn thì khả năng rớt rất cao..mình ko biết pv hỏi gì nửa?
Hai bạn còn làm ở FE ko, thứ 2 pv vị trí lưu trữ hồ sơ, A. quốc Anh phỏng vấn á .
Quote lại vài câu hỏi pv giúp mình được ko mấy bạn :(
P/s: đào mộ ko biết có ai trả lời kịp ko, thứ 2 lên thớt roài !

Hai bạn còn làm ở FE ko, thứ 2 pv vị trí lưu trữ hồ sơ, A. quốc Anh phỏng vấn á .
Quote lại vài câu hỏi pv giúp mình được ko mấy bạn :(
P/s: đào mộ ko biết có ai trả lời kịp ko, thứ 2 lên thớt roài !
Bước 1: Nhận hồ sơ
Bước 2: Cho vào tủ
Bước 3: Khoá tủ lại
:D :D :D

Bước 1: Nhận hồ sơ
Bước 2: Cho vào tủ
Bước 3: Khoá tủ lại
:D :D :D
Chắc tạch rồi, công việc cũng đơn giản, nhưng bi giờ chỉ tuyển Nam, yêu cầu về sức khỏe. Kiểu mấy lần trước tuyển nữ xong rồi mấy bạn đó xin nghỉ sớm, do bưng bê hồ sơ mãi chịu ko nỗi, nên Fecredit mất niềm tin :)))

Mình vừa pv lúc sáng vị trí lưu trữ. Nhưng đâu nghe nói hiênh tại chỉ tuyển n nam không tuyển nữa đâu bạn ????.
Anh/chị Phỏng Vấn phổ biến với bạn như vậy hả ?

Mình vừa pv lúc sáng vị trí lưu trữ. Nhưng đâu nghe nói hiênh tại chỉ tuyển n nam không tuyển nữa đâu bạn ????.
Anh/chị Phỏng Vấn phổ biến với bạn như vậy hả ?
Mình pv buổi chiều, lúc mình ứng tuyển cũng thấy tuyển Nam/Nữ. Tối về coi lại trên careerlink thì thấy update là Nam thôi bạn, còn note rõ là: yêu cầu sức khỏe tốt, bưng bê nhiều @@. Chị Hạnh - phòng quản lý hồ sơ (chị cùng ngồi với anh Q,Anh) có nói với mình là mấy bạn lần trước cũng trả lời kiểu sẽ làm được (mình cũng trả lời với chị thế => tò rõ ý mình rất mong làm việc) nhưng rồi cũng out nhanh ha sao á.
Ban ơi bạn pv chưa vậy? Vị trí này pv thee nào vậy bạn?

Gioi thiệu bản thân, nó về kinh nghiệm trước đây,...cũng mấy câu thường gặp. Chủ yếu là tích cách phù hợp và sức khỏe tốt. Mình cũng ko biết sao, sau pv thấy anh, chị có vẻ trầm mặc =)). Nếu bạn đã ứng tuyển và sắp pv thì Goodluck to u !

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên