Làm việc tại Bảo hiểm xã hội Việt Nam và ngân hàng chính sách xã hội cái nào hơn ?

thuylt0203

Thành viên
Mình đang có ý định vào 1 trong 2 cái này. Các bạn cho mình hỏi, làm ở đâu thì tôt hơn?:)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Xin vào á,k phải thi tuyển gì à :-ss...............................

MỘT VOTE CHO BẢO HIỂM XÃ HỘI VIỆT NAM !

Bên này lương nhà nước nhưng hệ số cao, lại thưởng rõ lắm.
Ngân hàng chính sách xã hội thì.......huỵch toẹt ra là *đói* lắm *tớ thấy nhiều người làm ở đó kêu lắm rồi* ! Chuyên trị đi cho các hộ khó khăn vay với lãi suất ưu đãi thì lấy đâu ra !

hi. thanks bạn. t ko hiểu rõ về 2 cái này cho lắm. nên hỏi thăm ý kiến mọi người xem thế nào.

- - - Updated - - -

t thi vào mà. chuẩn bị thi nên hỏi xem thế nào:)%%-

Có câu hỏi này: mềnh vừa đang phân vân giữa 2 việc Gia nhập tổ chức Alqueda của Binladen và làm trợ lý cho tổng thống Mỹ:)) mong các cao nhân chỉ giúp:D

:)) :)) :)) Thực sự là ứ muốn vào những topic kiểu như thế này nữa. Ko phải có ý gì nói xấu chủ theard nhưng mà... Nhạt lắm roài í ;))

hi. thanks bạn. t ko hiểu rõ về 2 cái này cho lắm. nên hỏi thăm ý kiến mọi người xem thế nào.

- - - Updated - - -

t thi vào mà. chuẩn bị thi nên hỏi xem thế nào:)%%-
chưa đỗ được 1 trong 2 đã hoi nên làm ở đâu, có khi lại công toi trượt hết, trên nói là xin bj lại nói là thi ?

Có câu hỏi này: mềnh vừa đang phân vân giữa 2 việc Gia nhập tổ chức Alqueda của Binladen và làm trợ lý cho tổng thống Mỹ:)) mong các cao nhân chỉ giúp:D

Thêm một vote cho vị trí *trợ lý tổng thống Mĩ* nhá. Gia nhập Alqueda thì died lúc nào ko biết đâu, lại mang tiếng xấu muôn đời là *đi làm khủng bố* ;)) ;)) =)) . Hỏi quá thừa !

Bạn cứ đỗ cả 2 đi , sau đó suy nghĩ tiếp là vừa, mới chuẩn bị thi thoai mà. xoắn thế. He he.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,603
Thành viên mới nhất
thecultmerch
Back
Bên trên