Làm IT (Điện toán) Vietinbank ?

Chả là em mới đậu vào 1 chi nhánh nhóm 2 của hệ thống vị trí Điện toán.
Mấy anh chị cho em hỏi là làm Điện toán thì có áp lực nhiều không ? Có phải chạy chỉ tiêu không ? Và lương tập sư với lương chính thức là bao nhiêu ạ ?
Vì hiện tại em cũng đang làm một chỗ lương cũng 5tr/tháng.
Chân thành cám ơn.

1. Nhậu hay không là do bản thân nhé
2. Cái gì cũng từ từ, cái thế giới doanh nhân đâu phải ai cũng muốn nhậu
3. Làm IT năm nào chả đi nghe tiếp thị Server hay Mạng Cloud, etc .... cơ hội gặp gỡ đó
4. CTG là mã chứng khoán của Vietinbank

1. Nhậu hay không là do bản thân nhé
2. Cái gì cũng từ từ, cái thế giới doanh nhân đâu phải ai cũng muốn nhậu
3. Làm IT năm nào chả đi nghe tiếp thị Server hay Mạng Cloud, etc .... cơ hội gặp gỡ đó
4. CTG là mã chứng khoán của Vietinbank
Bạn Bình năm nay có thi BIDV hem :)

@pbactv : Cảm ơn bạn đã củng cố niềm tin cho mình ! Hôm rồi mình không nhận mail của trung ương mà chỉ nhận điện thoại của chi nhánh, như vậy cũng là đậu rồi phải không o_O?

có ai cho e biết tài liệu, ôn tập và phỏng vấn điện toán những lần trước tnao ko ạ ??

@pbactv: anh ơi, em đợi này cũng nộp hồ sơ vào vị trí phòng điện toán. e rất mong a chia sẻ về kiến thưc cũng như kinh nghiệm thi tuyển vào vị trí này. a có thể cho e xin gmail đc k ạ?

1. Việc nhàn rủi ro thấp lương sống được: Làm code, sửa máy, bảo trì hệ thống
2. Chạy chỉ tiêu tiền gửi
3. Lương mức 4 bậc 1 của CTG cũng 7tr rồi nha bạn :)
Mình chưa nghe điện toán ở CN phải code bao giờ cả, vì CN đâu được tự phát triển hệ thống nào đâu mà phải code :)
Bậc lương là vầy, nhưng tùy vào từng CN mà mức tạm ứng lương hàng tháng khác nhau, các bác cứ kháo nhao thế, các bạn/ em ấy vào lại bị sốc :p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,414
Thành viên mới nhất
taihitclubto
Back
Bên trên