Làm giao dịch viên ngân hàng nào là tốt????

Chào mọi người!
Cho mình hỏi là làm Giao dịch viên ngân hàng Đông Á và ngân hàng Viet Capital thì bên nào tốt hơn. Mình đang phân vân quá. Mọi người góp ý cho mình với tại mình cũng chưa làm ngân hàng nên không biết gì. Thanks mọi người!!!

Anh làm Đông Á rồi, còn Bản Việt thì chưa.

Cái đó cũng tùy vào lãnh đạo tại đơn vị, nếu em muốn học hỏi được nhiều, em nên qua Bản Việt, có nhiều thứ ở mức sơ khai để em học.

Còn Đông Á đã đầy đủ quy chuẩn và làm bài bản hết rồi. Em vào là chết 1 vị trí!

Anh cũng hơi phân vân, có gì thì nhắn tin riêng cho anh!

Viet Capital Bank là một lựa chọn không tồi đâu bạn ... :) mình chỉ góp ý vậy thui ... nói chung ko dễ mà vào đc nên đừng bỏ lỡ cơ hội

Nên làm Đông Á hơn còn Bản Việt thì như bạn trên đã cmt đó chỉ trong ngắn hạn thôi. CÒn GDV mà 5h kém về chắc bạn có việc hoặc bệnh mới về tầm đó thôi
Ủa, chỗ tớ 5h kém xuống, GDV đã về gần hết rồi ý chứ, k thì rủ nhau đi chợ =))

mình thấy làm bản việt công việc nhàn hơn, nếu làm ở pgd thì 1 buổi tầm 5 khách thôi, còn ở đông á thì đông hơn, lương cũng lè tè, đâu đó 4tr thôi, còn vccb cũng gần 6tr đó bạn

- - - Updated - - -

mình thấy làm bản việt công việc nhàn hơn, nếu làm ở pgd thì 1 buổi tầm 5 khách thôi, còn ở đông á thì đông hơn, lương cũng lè tè, đâu đó 4tr thôi, còn vccb cũng gần 6tr đó bạn

Mình cũng muốn bắt đầu với vị trí này, cũng chưa chọn được cho mình mục tiêu cao để phấn đấu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,917
Thành viên mới nhất
Khoa Bu
Back
Bên trên