Kinh nghiệm thi tuyển vào Denso 06/2014

bluesea0690
bluesea0690
Bình luận: 29Lượt xem: 21,612

vanjenny

Thành viên
có bạn nào đã từng thi vị trí nhân viên xuất nhập khẩu ở denso, chia sẻ cho mình chút kinh nghiệm với ạ, thanks all

oanh.gay

Verified Banker
có bạn nào đã từng thi vị trí nhân viên xuất nhập khẩu ở denso, chia sẻ cho mình chút kinh nghiệm với ạ, thanks all
Bạn ơi, bạn nộp đợt này cho denso, là nộp trực tiếp trên web của nó đúng k? Khi nộp xong có mail báo thành công hay j ko hả b?

thang311

Thành viên
e được rồi các bác ơi tất cả hồ sơ của e đều xét duyệt qua gmail nhưng trong hơp đồng còn sát hạch lần nữa ạ

Babebang

Verified Banker
Cách đây 02 tháng họ vừa tuyển 01 slot nay lại tuyển nữa, chắc bạn đc nhận quit rồi. Kinh nghiệm là sẽ có 3 người pv bạn. Họ hỏi chủ yếu kinh nghiệm làm việc cũ của bạn, nếu trc b làm ở ngân hàng rồi thì có lẽ họ sẽ ko ưu ái cho lắm, hỏi lý do nghỉ việc v.v... Có thể hiện khả năng tiếng Anh bằng cách nói một đoạn ngắn về bản thân.

tamthanh153

Thành viên
Cách đây 02 tháng họ vừa tuyển 01 slot nay lại tuyển nữa, chắc bạn đc nhận quit rồi. Kinh nghiệm là sẽ có 3 người pv bạn. Họ hỏi chủ yếu kinh nghiệm làm việc cũ của bạn, nếu trc b làm ở ngân hàng rồi thì có lẽ họ sẽ ko ưu ái cho lắm, hỏi lý do nghỉ việc v.v... Có thể hiện khả năng tiếng Anh bằng cách nói một đoạn ngắn về bản thân.
Em mới ra trường chưa có kinh nghiệm thì sao ạ :(