Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hôm trc mình đi pv gặp 1 ông bạn thi lần 2,nghe đâu lần đầu pv vào QHKH DN đến vòng cuối bị 5 giám khảo làm thịt tạch nên chuyển sang QHKH CN không biết hôm đó sao rồi :v

T chốt sổ ca 9h. Người thứ 2 thì có phải là ông bạn KTQD ngồi cạnh t ko nhỉ :v
Có lẽ nào :))) T mặc áo trắng, đến từ đầu, ngồi ghế gần cửa :v C có phải bạn gái học HVTC , UB QHKH 3 ko ? :)))
C phỏng vấn thế nào ? có bị hỏi nhiều ko ? :))

Có lẽ nào :))) T mặc áo trắng, đến từ đầu, ngồi ghế gần cửa :v C có phải bạn gái học HVTC , UB QHKH 3 ko ? :)))
C phỏng vấn thế nào ? có bị hỏi nhiều ko ? :))
T là thằng học Tài chính và chả liên quan j đến QHKH với cũng chưa học Ub bao giờ thế nên vào pv chào hỏi tý rồi về =)). Khổ rảnh rỗi nộp hồ sơ đi pv cho biết chứ có học hành j NH đâu :v

T là thằng học Tài chính và chả liên quan j đến QHKH với cũng chưa học Ub bao giờ thế nên vào pv chào hỏi tý rồi về =)). Khổ rảnh rỗi nộp hồ sơ đi pv cho biết chứ có học hành j NH đâu :v
À, có p ông ngồi ở ngay cửa phải k ? :)))

Mình pv vòng 2 hôm t6 vừa rồi, về thì đc chị nhân sự gọi điện ngay hỏi chị thấy e quê ở X có về X làm việc k? mình nói em muốn làm việc ở HN ạ :D. Sau đó chị ấy bảo để chị xem xét. Thế là tạch hay đậu @@

Mình pv vòng 2 hôm t6 vừa rồi, về thì đc chị nhân sự gọi điện ngay hỏi chị thấy e quê ở X có về X làm việc k? mình nói em muốn làm việc ở HN ạ :D. Sau đó chị ấy bảo để chị xem xét. Thế là tạch hay đậu @@[/QUOTE
Mình pv vòng 2 hôm t6 vừa rồi, về thì đc chị nhân sự gọi điện ngay hỏi chị thấy e quê ở X có về X làm việc k? mình nói em muốn làm việc ở HN ạ :D. Sau đó chị ấy bảo để chị xem xét. Thế là tạch hay đậu @@[/QUOTE
c pv vòng 1 hôm 21 hay hôm nào đấy, t pv vòng 1 hôm 21 mà chưa thấy gì

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back