Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

• Bắt đầu Bắt đầu BigBang
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn ơi thi mình cũng đc gọi đi thi viết ko biết lên thi trắc nghiệm hay tự luận nữa?Mọi người có ai biết ko share nhé!

mấy bạn cho mình hỏi thi vị trí hộ trỡ tín dụng ở bình dương thi hội động nào vậy mấy bạn, cho mình địa chỉ và lịch thi với, sáng nay gọi shb mà không được, cảm ơn các bạn nhé

mấy bạn cho mình hỏi thi vị trí hộ trỡ tín dụng ở bình dương thi hội động nào vậy mấy bạn, cho mình địa chỉ và lịch thi với, sáng nay gọi shb mà không được, cảm ơn các bạn nhé

sáng 7h30 ngày 18/5/2012 tại đại học mở tp hcm chi nhánh bình dương

cảm ơn bạn nhé, cho mình hỏi thêm một chút, mình cũng chưa rõ bình dương nữa, trường đại học mở tphcm chi nhánh bình dương nằm ở địa chỉ số mấy vậy bạn?

cảm ơn bạn nhé, cho mình hỏi thêm một chút, mình cũng chưa rõ bình dương nữa, trường đại học mở tphcm chi nhánh bình dương nằm ở địa chỉ số mấy vậy bạn?

68 Lê Thị Trung, P.Phú Lợi, Thị xã Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương

Mình mới đi thi về chia sẻ cho các bạn chút ít. Mình thi vị trí Hộ trỡ tín dụng. Đề thi nghiệp vụ 40 câu, không có iq, không có tiếng anh, tin học. Đề thi tập trung hỏi về thế chấp, cầm cố, ngoại tê. Các bạn nhớ ôn mấy phần đó nhé

minh cung thi o binh duong ve ne. nguoi ta noi chiu nay co ket wa ma sao hok thay goi dien j het.ma minh nghi moi thi cung hok nhanh vay dau, chac nham lan j do, hic, cho dien thoai tu trua toi gio

minh cung thi o binh duong ve ne. nguoi ta noi chiu nay co ket wa ma sao hok thay goi dien j het.ma minh nghi moi thi cung hok nhanh vay dau, chac nham lan j do, hic, cho dien thoai tu trua toi gio

dc thì người ta mới gọi còn ko thì tạch :)) em cug tạch lun ùi bùn quá :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
352,018
Thành viên mới nhất
House of Pain M
Back