HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có bạn nào nhận được thông tin pv vị trí ksv chưa thế, mình gửi trực tuyến có đảm ko? Hay phải gửi qua mail mới dc vậy cả nhà ơi???+
Bạn đã được gọi pv vị trí KSV chưa ạ?[/QUOTE]
mh cũng apply KSV mà hạn 12/6 ý bạn, cũng nộp trực tuyến, lưu hồ sơ xong, chả thấy nút nào nữa, cũng chả có mail phản hồi j, k biết đơn của mh đến nơi chưa nữa. b có tin j thì ới t với nhé

Bạn đã được gọi pv vị trí KSV chưa ạ?
mh cũng apply KSV mà hạn 12/6 ý bạn, cũng nộp trực tuyến, lưu hồ sơ xong, chả thấy nút nào nữa, cũng chả có mail phản hồi j, k biết đơn của mh đến nơi chưa nữa. b có tin j thì ới t với nhé[/QUOTE]
Mình apply hạn 31/05 mà đến giờ vẫn ko thấy gì hết.hic

Các bạn có ai nhận được mail đi pv vị trí GDV ở TPbank (HCM) không ạ? Mình có nhận đc mail đi pv, mà ghi 11h15, chắc pv sơ tuyển quá :3 không biết có thi hok nữa? Với mình là nam, hỳ, làm GDV hơi ấy ấy xíu :3

Các bạn có ai nhận được mail đi pv vị trí GDV ở TPbank (HCM) không ạ? Mình có nhận đc mail đi pv, mà ghi 11h15, chắc pv sơ tuyển quá :3 không biết có thi hok nữa? Với mình là nam, hỳ, làm GDV hơi ấy ấy xíu :3
bạn cho mình hỏi bạn nộp mail lâu chưa? mình nộp trực tuyến mà chỉ thấy lập hồ sơ rồi chả thấy nút gửi hay gì nữa cũng ko thấy có mail rep tự động của ngân hàng nên ko biết mail mình đến nơi chưa?

bạn cho mình hỏi bạn nộp mail lâu chưa? mình nộp trực tuyến mà chỉ thấy lập hồ sơ rồi chả thấy nút gửi hay gì nữa cũng ko thấy có mail rep tự động của ngân hàng nên ko biết mail mình đến nơi chưa?
mình nộp qua trong thời hạn TPbank đang tuyển GDV đó bạn, rồi hôm 31 tháng 5 có 1 mail xác nhận lại hồ sơ, xong hôm qua là có mail đi pv đó. có bạn nào pv chung hôm thứ 2 không nhỉ

Mình cũng t2 pv nè. 11h55. Mà sao vô PV luôn ko thi test hả ta

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back