HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bác đã nhận đc mail thông báo kq r à. Mình ms chỉ nhận đc mail bổ sung hồ sơ ngày 9/6 chứ chưa thấy có mail thông báo kq. K biết đã đỗ hay chưa. Hoang mang quá
bổ sung hồ sơ là đậu rồi mà bạn :D mình cũng 9/6

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn nào đi thi viết HTTD hum mùng 4/6 đã có mail thông báo đi phỏng vấn chưa vầy nhỉ, thấy các bạn phỏng vấn HTTD đợt trước được gọi đi làm rồi không biết còn chỉ tiêu nữa không, sốt ruột quá

bạn nào đi thi viết HTTD hum mùng 4/6 đã có mail thông báo đi phỏng vấn chưa vầy nhỉ, thấy các bạn phỏng vấn HTTD đợt trước được gọi đi làm rồi không biết còn chỉ tiêu nữa không, sốt ruột quá
Đợt trước là đợt nào bạn? Đợt gần nhất pv 1/6 thì chưa có ai được gọi đi làm cả. Vs lại đợt 1/6 là của ho, thi viết 4/6 là của chi nhánh. Thi viết thì như bọn t phải đúng 1 tuần mới có kquar

Đợt trước là đợt nào bạn? Đợt gần nhất pv 1/6 thì chưa có ai được gọi đi làm cả. Vs lại đợt 1/6 là của ho, thi viết 4/6 là của chi nhánh. Thi viết thì như bọn t phải đúng 1 tuần mới có kquar
ừa, cảm ơn bạn, tớ đọc nhầm, thấy mí bạn ở trên comment là có mail bổ sung hồ sơ tớ nhầm là vị trí HTTD, chưa có kq thì vẫn còn hi vọng, chúc cậu may mắn, hjhj

Dạ không a. Em thi vị trí ở Hội sở pv hôm mùng 2/6 rồi ạ .Còn hôm chị thi là cho chi nhánh với ứng viên đã có kinh nghiệm
Bạn ơi ngta hẹn bạn khi nào đi nộp hồ sơ? Mình dc hẹn 16h30 ngày mai nè mà thấy hồ sơ cá nhân khó điền quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên