HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Phỏng vấn 3 lăng nhăng thôi các bạn ơi, Chủ yếu các bạn cứ tự tin, tươi cừoi chém gió là đc. Hình như trong HCM họ sẽ tuyển khoảng gần 200 ứng viên để cho đi đào tạo nên cơ hội đến tham gia lễ khởi động chương trình Bê tê xê là rất cao nhé các bạn :-bd

mình cũng giống bạn nữa nè.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
sao tớ nghe mấy c đó nói là lấy khoảng chừng 40 người đưa đi đào tạo rồi lấy 80%, sáng phỏng vấn, tớ có hỏi thẳng thì người ta đáp như thế

có bạn nào biết trả lời câu: e hãy tự nêu 3 điểm yếu của bản thân mình, e định khắc phục nó ra sao?
trả lời như thế nào vậy.hic

sáng nay mình hỏi chị pv là chỉ tiêu lấy bao nhiêu chị ấy cứ trả lời chung chung là ngân hàng k có đề ra chỉ tiêu tuyển dụng bao nhiêu nếu các bạn đi học và qua được khoá đào tạo thì các bạn sẽ có cơ hội là nhân viên chính thức. K nói là lấy bao nhiêu vô khoá đào tạo lun. Rồi mình hỏi là học phí bao nhiêu thì chị ấy vẫn trả lời chung chung chứ k cụ thể giống như các bạn. Chị ấy nói là chi phí sẽ do bên bê tê cê quyết định. Như em chưa có kinh nghiệm thì fải học nhiều lớp về nhiều kỹ năng nên học phí nhiều hơn là các bạn đã đi làm có kn rồi chỉ học vài lớp thôi( nghe đoạn này là bít nếu qua vòng pv là bị xếp vô nhóm 3 rồi)

Mình mới PV về nè. Đây là NH thiếu chuyên nghiệp nhất mà mình biết. Hẹn 10h15 mà đến 11h mới được PV, ngồi đợi mà bực mình ghê gớm

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,781
Thành viên mới nhất
jacklogon
Back
Bên trên