HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có ai nộp hồ sơ vị trí chuyên viên thẩm định tài sản của tienphongbank ko?
Các bạn nộp hồ sơ khi được là được thông báo trên web hay là gọi trực tiếp đấy? chia sẻ thông tin với nhé. thanks nhiều

Có ai nộp hồ sơ vị trí chuyên viên thẩm định tài sản của tienphongbank ko?
Các bạn nộp hồ sơ khi được là được thông báo trên web hay là gọi trực tiếp đấy? chia sẻ thông tin với nhé. thanks nhiều
Ở TPB bạn nộp HS online, nếu được gọi thì bạn sẽ được gọi điện trực tiếp sau đó được gửi mail thông báo lịch.
Bạn cứ yên tâm nhé, quá trình xử lý hồ sơ có thể hơi lâu 1 chút.

chuc mừng bạn toanft2 nhe.
ban được mời đi làm có nghĩa là bạn đã trải qua cả 2 vòng phỏng vấn rùi phải không. Ban có thể chia sẻ cho bọn mình it kinh nghiệm phỏng vấn vòng 2 không?mình mới nhận được thông báo đạt vào vòng phỏng vấn lần 2 thui

Ở TPB bạn nộp HS online, nếu được gọi thì bạn sẽ được gọi điện trực tiếp sau đó được gửi mail thông báo lịch.
Bạn cứ yên tâm nhé, quá trình xử lý hồ sơ có thể hơi lâu 1 chút.
Cám ơn bạn. Mình cũng nộp online rồi. Đến 15/4 mới hết hạn. Đợi lâu quá thấy sốt ruột kinh khủng. Thường thì sau khi hết hạn bao lâu thì các bạn được gọi thi và phỏng vấn?

đợi lịch phỏng vấn lần 2 ở Tienphongbank

Bác toanft2 cho em hỏi tý
Thế bác đi phỏng vấn lần 2 người ta hỏi gì? Bác lên chia sẻ tý ti đi, hồi hộp quá. Mình thì nó mới gửi mail thông báo qua vòng phỏng vấn 1 thui nhưng lịch phỏng vấn 2 sẽ thông báo sau. Chả bít thế nào? Bác chia sẻ ít kinh nghiệm bít đâu mình thành đồng nghiệp Hô hô ^^. Thanks bác trước
:))

---------- Post added at 10:08 AM ---------- Previous post was at 09:54 AM ----------

Toanft2 ui! chúc mừng bạn trước nhé. Tớ mún hỏi xem bạn thi Tienphong ở đâu đấy? Có phải ở Hà Nội ko?

chuc mừng bạn toanft2 nhe.
ban được mời đi làm có nghĩa là bạn đã trải qua cả 2 vòng phỏng vấn rùi phải không. Ban có thể chia sẻ cho bọn mình it kinh nghiệm phỏng vấn vòng 2 không?mình mới nhận được thông báo đạt vào vòng phỏng vấn lần 2 thui
Hi! Cảm ơn bạn nhé!, Mình chỉ PV 1 vòng thôi.

---------- Post added at 10:38 AM ---------- Previous post was at 10:34 AM ----------

Hi ! Mình thi tienphongnbank đồng nai. sắp làm tienphongbanker rồi!
hồi hộp quá!
Mình chỉ pv 1 vòng duy nhất thôi! chi tiết các bạn xem trang đầu tiên của topic này nhé!
Thân!

phỏng vấn tiênphongbank vòng 2

hi ! mọi người.
cho minh hỏi có bạn nao đạt vòng phỏng vẩn lần 2 của tienphongbank của đợt tuyển dụng tháng 3 ở Hà Nội k nhi? to được NH thông báo đạt vào vòng phỏng vấn lần 2 nhưng tớ thấy hơn tháng rui nhưng k thấy bên NH goi j cả. bạn nao có thông tin j thì cho m biết với nhé.

Mình cũng pv vòng 1 ở Tienphongbank hôm 15/3 vị trí QHKH DN; đến 31/3 nhận được mail báo qua vòng 1 đợi lịch pv vòng 2..................... đến 4/5 nhân sự gọi điện báo NH hiện giờ chưa có nhu cầu tuyển QHKH DN, bảo tớ apply lại vị trí thẩm định hoặc QLRR . hic, ko bít tương lai sẽ về đâu???
p/s: Mình apply vị trí thẩm định, bạn nào có kinh nghiệm hay tài liệu chia sẻ cho mình với nhé!

hix, mình pv ở tpb ngày 29/3 vậy mà đến tận bây giờ vẫn chưa thấy mail thông báo gì hết nè. có mem nào pv hôm 29/3 không vậy???

hjxhjx. Thế thì bó tay với cái ngân hàng này thui. nếu chưa có nhu cầu sao hoc lại tổ chức tuyển dụng làm gì cho tốn thêm chi phí nhỉ. Đã thế còn bắt ứng viên đời dài cổ ra rùi nói một câu lãng xẹt chưa có nhu cầu tuyển. Hay là họ đã có chân trong hay chân ngoài gì đó dét vào vi trí dó rui nên họ trả lời thế cho lịch sự:-$

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên