HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chán quá, mai pv, nếu có đợi như a/c thì chắc khoảng 2 tuần nữa mới có thông báo kq, rồi đợi thêm mấy ngày như chị Huyenle812 ở trên :(( oải oải

Là ko có duyên thôi bạn. mình cũng tạch cơ số lần rồi. hồi mới ra trường. chỉ đâm đầu vào Top bank như vcb, bidv, viettin, mb. trượt rũ xác. đi làm ngoài 1 năm thấy tự nhiên muốn quay lại sự nghiệp thi bank, dẫu sao cũng đc cái môi trường làm việc, chưa làm nên muốn thử. lần này đánh từ bé đến lớn ko bỏ sót em nào xem sao. khởi đầu = vị trí tái thẩm của Tp. nhưng dự là lại thêm 1 lần đau. động viên nhau: đừng nản, thời của mình chưa đến thui:D
mình chắc là ko còn ý định thi vào ngân hàng nữa rồi :3, tiêu chuẩn họ yêu cầu cao quá thời gian thử việc lại kéo dài nữa

mình chắc là ko còn ý định thi vào ngân hàng nữa rồi :3, tiêu chuẩn họ yêu cầu cao quá thời gian thử việc lại kéo dài nữa
bọn apply vào vị trí nào vậy? mình thấy yêu cầu của họ cũng bình thường mà. Có cái thời gian thử việc dài đúng là khó chịu thật.

bọn apply vào vị trí nào vậy? mình thấy yêu cầu của họ cũng bình thường mà. Có cái thời gian thử việc dài đúng là khó chịu thật.
mình cũng chỉ ứng tuyển vào mấy vị trí QHKH cá nhân với tái thẩm định thôi. nhưng mà mình ko giỏi ăn nói hay giao tiếp j cả. cũng mới ra trường nên ko có nhiều kỹ năng

Hôm nay mình đi ký hợp đồng, chị nhân sự bảo đào tạo tập trung 3 tuần không lương :confused: trong khi mail thông báo thì nói là 2 tuần không lương. WTF?

Hôm nay mình đi ký hợp đồng, chị nhân sự bảo đào tạo tập trung 3 tuần không lương :confused: trong khi mail thông báo thì nói là 2 tuần không lương. WTF?
bạn ơi mà đào tạo xong còn bảo vệ cái j j đó vậy :-ss nghe hoang mang quá. mà họ tuyển nhiều thế, vào hơi choáng vì độ nhiều

mình cũng chỉ ứng tuyển vào mấy vị trí QHKH cá nhân với tái thẩm định thôi. nhưng mà mình ko giỏi ăn nói hay giao tiếp j cả. cũng mới ra trường nên ko có nhiều kỹ năng
bạn ơi, vị trí tái thẩm định có phải đi lại nhiều, quan hệ nhiều ko? mình ko rõ vị trí đấy ntn lắm. :)

ờ, nhiều vậy chắc thải nhiều, sắp tới có chỗ khác gọi mà nhảy sang thì ko biết có phải đền 3 củ ko nhỉ?
thấy bảo mở rộng mạng lưới nhưng cũng ko đến nỗi tuyển nhiều thế chứ :)))
t nghĩ là bị đền đấy :-ss bạn đọc lại cái mail mà xem, bỏ ngang đào tạo cũng bị nộp mà.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên