Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
nói chung là e hoa mắt qá, xem chừng hơn 40 pages mà toàn thấy UBer mình chém gió vs nhau là nhiều, còn cái zụ share bài vở, cho e hỏi lại với. Là ôn những gì cho kỳ thi of EAB vậy? E thi vị trí GDV sắp tới nè. Hix, mọi người giúp với. hơn 200 trang, e xem hết cái này, chắc ngày mốt e hết đi thi qá

nói chung là e hoa mắt qá, xem chừng hơn 40 pages mà toàn thấy UBer mình chém gió vs nhau là nhiều, còn cái zụ share bài vở, cho e hỏi lại với. Là ôn những gì cho kỳ thi of EAB vậy? E thi vị trí GDV sắp tới nè. Hix, mọi người giúp với. hơn 200 trang, e xem hết cái này, chắc ngày mốt e hết đi thi qá

Thi tuyển gồm 3 phần : IQ,AV,Nghiệp vụ trong đó :
IQ thì bạn cứ tìm mấy cái bài trên mạng mà ôn là làm được cũng dễ lắm
AV thì cỡ trình độ B
Nghiệp vụ thì tùy vào vị trí bạn ứng tuyển
Tóm lại thi tuyển thì cũng ko khó cho lắm,chỉ khó mỗi cái phỏng vấn thôi
Chúc bạn may mắn nhé! có gì lên báo cho mọi người biết

chắc ko quen bạn à ...Chúc mừng bạn nha! sau pv bao lâu thì biết kết quả vậy ciaosony...rồi sau khi biết đậu bao lâu thì đi làm nữa? hihi

cũng hóng :) Em cũng thắc mắc zụ này. Tại do có nhỏ bạn thi đậu hồi năm ngoái, cơ moh đến tháng 3 vừa rồi mới gọi đi làm :v, cái này chắc fải tùy chỉ tiêu tuyển dụng qá

Từ khi phỏng vấn vòng cuối đến khi trả kết quả là bao lâu vậy bạn

chắc ko quen bạn à ...Chúc mừng bạn nha! sau pv bao lâu thì biết kết quả vậy ciaosony...rồi sau khi biết đậu bao lâu thì đi làm nữa? hihi

Từ sau khi phỏng vấn trong khoảng 15 ngày tính bắt đầu từ ngày mình đi phỏng vấn.Nếu khu vực bạn ứng tuyển cần nv thì sẽ gọi đi nhận việc liền.Mình phỏng vấn ngày 11.4 được gọi thông báo đậu ngày 25.4 và ngày 2.5 đi học việc :D

cũng hóng :) Em cũng thắc mắc zụ này. Tại do có nhỏ bạn thi đậu hồi năm ngoái, cơ moh đến tháng 3 vừa rồi mới gọi đi làm :v, cái này chắc fải tùy chỉ tiêu tuyển dụng qá

Đúng rồi bạn,tùy vào chỉ tiêu của từng khu vực.Có thể tuyển nhưng là dự phòng đó bạn còn nếu đang cần thì đậu phỏng vấn sẽ gọi đi học việc liền à @@ bạn thi ở đâu ??

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bác nào cho em hỏi lương GDV bên Đông Á là bao nhiu vậy? tất tần tật phụ cấp nữa nhé! Thanks!!@@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên