Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

• Bắt đầu Bắt đầu hbcbanking
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hôm nay có ai sơ tuyển nhân viên tổng hợp phân tích bctd bên hội sở không? có ai đã- đang hoặc biết về vị trí này chia sẻ cho mình với...hihi

ClickBank Ad Rotator

"Finally! A different Way of Generating Advertising Revenue Through your Internet sites Have been Revealed And it’s likewise Now Possible In order to Earn Dollars When they are clicked Rather then Few Measly Cents Which experts claim even if it's just Cover Your own Hosting Fee! "

Should you be embarrassed over the sum of money you come to money your on line site ads here’s the respond to.

That they cook it seem simple don’t they will? Just make a website generate ads about it and you are going to generate income when your ads tend to be clicked. That is the impression you have once you register your personal AdSense consideration. Despite the fact that it’s real that some marketers have the effect of a lot of money coming from using AdSense for most people it's different tale. When Yahoo and google take their slice from your income the tough in fact most of us only earn ten mere cents per click.

Only when there initially were an alternative that could pay you with the effects we give the advertisers so we create typically the commissions we live due …

… Very well have you any idea what? Now there is also a answer. In excess of six months time we’ve also been working away in an advert system using keywords and phrases to show away relevant ads with the ClickBank Market place by yourself web page. But unlike Google you might paid on final results, not keys to press. And also the result’s a chance to acquire much more income.

Allows say you exhibited an ad this earned typically 10 cents for each click and also the advertising was clicked one hundred times. This would mean a person earn a pittiful $10 for any initiatives, this might be the actual outcome you will be employed to at the moment.

Today for this example of this you use Cb Ad Rotator so you promoted any $97 product offering 60% commissions which converted of them costing only 3% (3% is often a low conversions rate). All over again lets say you actually

Bạn ngồi chỗ góc nào vậy nhỉ ?? mà bạn ứng tuyển vị trí nào ???
Lúc về hỏi thì nói là 7-10 ngày sau..sao mà lâu dữ vậy ko bít ra sao đây :(
có kq rồi đó bạn ơi, ngân hàng mới gọi mình lúc 2h nè...nói đi phỏng vấn, mình ứng tuyển ở vị trí nhân viên phát triển kinh doanh!

- - - Updated - - -

Hehe...vừa được gọi 11.4 này đi phỏng vấn :)

bạn ứng tuyển vị trí nào vậy? bạn đc gọi pv ở đâu?

Hôm 5/4, phỏng vấn NVTD - KHDN có ai nhận kết quả thì thông báo nhen, Mình nghĩ nếu đậu thì còn 1 vòng phỏng vấn nữa, hôm bữa không thấy hỏi chuyên môn. mấy bn khác có vậy ko????

có kq rồi đó bạn ơi, ngân hàng mới gọi mình lúc 2h nè...nói đi phỏng vấn, mình ứng tuyển ở vị trí nhân viên phát triển kinh doanh!

- - - Updated - - -

bạn ứng tuyển vị trí nào vậy? bạn đc gọi pv ở đâu?

Mình cũng đc gọi lúc 2h nè :) mình cũng ứng tuyển vị trí nhân viên phát triển kinh doanh.Mình phỏng vấn ở Chi nhánh Thuận An,còn bạn ?? Có khi nào 2 đứa chung 1 chỗ ko ta ????

Mình cũng đc gọi lúc 2h nè :) mình cũng ứng tuyển vị trí nhân viên phát triển kinh doanh.Mình phỏng vấn ở Chi nhánh Thuận An,còn bạn ?? Có khi nào 2 đứa chung 1 chỗ ko ta ????

rồi! chung chỗ luôn, chi nhánh thuận an, nó nói mấy h vậy mình quên mất rồi?

Back
Bên trên