Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chúc mừng love_story0303 nhé.

@ntlhuonghq ơi, tụi mình phỏng vấn 13/11 chắc tầm tuần này có kết quả lun hen. Cậu có tin gì chưa?

Chúc mừng love_story0303 nhé.

@ntlhuonghq ơi, tụi mình phỏng vấn 13/11 chắc tầm tuần này có kết quả lun hen. Cậu có tin gì chưa?

H hok nhớ phỏng vấn bữa nào nữa.hehe.mà có 2 người đậu rùi thì bọn mình xách dép xin chỗ khác quá. H tính đi học việc ở công ty rùi làm luôn, đợi cái mail của Đông Á miết hok thấy cũng mệt gê.

Mình nộp hồ sơ 28/8 --> khoảng 15/9 sơ tuyển---->>> 2/10 thi test ---->>8/11 phỏng vấn---->>>13/11 nhận được điện thoại báo kết quả phỏng vấn đạt.. Trong tháng 12 sẽ được gọi đi đào tạo.

Mình nộp hồ sơ 28/8 --> khoảng 15/9 sơ tuyển---->>> 2/10 thi test ---->>8/11 phỏng vấn---->>>13/11 nhận được điện thoại báo kết quả phỏng vấn đạt.. Trong tháng 12 sẽ được gọi đi đào tạo.
Chúc mừng bạn nghen, đợi được thì cổ cũng dài kha khá rùi hen ^^

Mới nhận lương đợt 2 xong. Mai phòng tín dụng SGD có 2 cái đám cưới cùng giờ. Chuẩn bị tinh thần nhậu tới bến ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên