Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình vừa nhận được tin nhắn của DAB đi sơ tuyển vào ngày 25/6 rồi có bạn nào nhận dc chưa ?
Đi sơ tuyển thì phải chuẩn bị những gì vậy? có phải mang theo hồ sơ đi ko cả nhà nhỉ?

Trong tin nhắn - email có đề cập fải mang gì mà bạn

Bạn ơi, mình cũng vừa nhận được tin nhắn từ 1900545464 như,nhưng nó chỉ ghi là message connot be displayed, hu hu, làm sao bây giờ :((, nó có gửi qua mail cho mình ko nhỉ

mình cũng thế. có tin nhắn của 1900545464 nhưng ko đọc được. vào mail thì ko thấy gì. hjx. có ai biết tin nhắn hôm nay gửi đến nội dung thế nào ko?

Có email :). Trước khi các bạn lên hỏi sao ko check mail trước ^^, như thế nhanh hơn đó :D

họ ko gửi mail, mình cũng vừa nhận được tin nhắn ngày 25/6 đi dự sơ tuyển :)), hôm nay đúng sinh nhật thì nhận tin nhắn đi sơ tuyển, hài phết, nội dung tin nhắn là " bạn được mời đi dự vòng sơ tuyển đông á Bank, vị trí nhân viên tín dụng, lúc 8h:00 sáng ngày 25/6/2012 tại tầng 6, 181 Nguyễn Lương Bằng, HN, anh/ chị vui lòng xác nhận = tin nhắn cú pháp " DAB SOTUYEN" gửi lại vào số 1900545464, tin nhắn phải gửi đi trước 16:00 ngày 23/6/2012 để xác nhận có tham gia". sau khi gửi tin nhắn sẽ nhận được tin phản hồi là cám ơn bạn đã tham gia.... bạn thử gửi theo cú pháp đó xem, chờ mail chắc mút mùa, có tin nhắn đến là được rồi . còn tình trạng hồ sơ thì " đã đạt xử lý" cái gì gì đó.

bạn có thể cho mình biết nội dung tin nhắn tnao ko? tin nhắn 1900545464 cho 1280 không đọc được. mà cũng ko gửi được qua máy khác. hjx. ko biết nội dung thế nào? :(

Có ai nhắn theo cú pháp này và nhận dc reply lại chưa ? :( Máy mình lởm quá, ko hiển thị được tn từ td 1900545464

Máy mình cũng xài 1280 nên ko hiện được tin nhắn, vừa mượn máy của ông hàng xóm nhắn cú pháp trên nhận ngay được tin với nội dung "DongABank cảm ơn bạn đã phản hồi tham gia. Chúc bạn thành công."

Mình gửi mail cho ban tuyển dụng nhận ngay được cái mail hướng dẫn quy trình ứng tuyển, chán đừng hỏi :))

CoCaHaHa ơi, cho mình hỏi chút?
Bạn phỏng vấn vị trí GDV 13/06 ở hội sở phải không?
Bạn có kết quả 2/7 đi làm rùi hả?
Chắc mình out rồi quá!

có bác nào ứng tuyển NVTD ở Bình Dương không vậy? nếu có mà được nt rồi thì vui lòng pm lên này để mình còn biết đường mà "đau khổ" . ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,590
Thành viên mới nhất
kurtcobainmerch
Back
Bên trên