Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Cách nộp hồ sơ vào ĐONGABANK NTN ?. HELP ME. THANK YOU

Tớ ở Hà Nội đang muốn nộp hồ sơ vào DONGABANK mà ko biết gửi qua mail hay trực tiếp. Mà gửi trực tiếp ở HN thì nộp ở đâu. Thank các bạn

Có bạn nào nộp hồ sơ vào vị trí GDV ở HN vào khoảng thời gian là tháng 11 không? Hồ sơ online của mình từ "Chờ xét" sang " Được chọn lọc" nhưng ngoài 3 chữ đấy ra ko thấy bất kỳ thông tin nào hết(ko tin nhắn, ko điện thoại, ko mail...)??? Có ai nộp hồ sơ online như em không? Cho em ít kinh nghiệm đêeeeeeeeee.....................

---------- Post added 07-12-2011 at 12:30 PM ----------

Vị trí GDV tuyển ở HN tháng 11 đã có kết quả chưa mọi người nhẩy? Ai có thông tin chia sẻ mình với?

Thi tuyển và phỏng vấn vào ngân hàng Đông Á

Mình cũng nộp hồ sơ online vào Đông Á và cũng chỉ nhận được thông tin là hồ sơ đã " Được chọn lọc" như bạn. Không có thông tin gì khác nữa. Có bạn nào từng thi tuyển vào Đông Á không, chia sẻ chút kinh nghiệm cho mình với. Mình xin cảm ơn!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chờ và đợi--> chán kinh
Có lẽ nào mình bị bỏ sót ko nhẩy :((

Mình cũng nộp hồ sơ online vào Đông Á và cũng chỉ nhận được thông tin là hồ sơ đã " Được chọn lọc" như bạn. Không có thông tin gì khác nữa. Có bạn nào từng thi tuyển vào Đông Á không, chia sẻ chút kinh nghiệm cho mình với. Mình xin cảm ơn!

"được chọn lọc" là bạn đã qua vòng xét hồ sơ rồi đó, bên ngân hàng sẽ gửi tin nhắn kêu bạn đi nộp hs giấy theo ngày quy định

mình mới nhận được tn thi tuyển vị trí Cv DVKH thẻ vào ngày 10/12 ở Hoàng Minh Giám, Phú Nhuận, bn nào có đi thi thì điểm dnah nhé, có ai có kn thi tuyển k, share cho mình với. thx all

"được chọn lọc" là bạn đã qua vòng xét hồ sơ rồi đó, bên ngân hàng sẽ gửi tin nhắn kêu bạn đi nộp hs giấy theo ngày quy định

Bạn ơi, thời gian từ lúc " Được chọn lọc" đến lúc nhận đc tn đi nộp hồ sơ giấy theo quy định ấy là bao lâu hả bạn???

---------- Post added 09-12-2011 at 01:15 PM ----------

Tớ ở Hà Nội đang muốn nộp hồ sơ vào DONGABANK mà ko biết gửi qua mail hay trực tiếp. Mà gửi trực tiếp ở HN thì nộp ở đâu. Thank các bạn

Bạn tìm hiểu kỹ thông tin trên Web của Đông Á nhé. Có đầy đủ thông tin tuyển dụng đấy.

Cảm ơn honguu nhé!
Bạn cho mình hỏi là ở DongA Bank, thi viết thì làm bài trắc nghiệm hay làm bài luận vậy? Mình thấy ở MBBank thì thi trắc nghiệm còn ABBank lại thi luận, mình không biết là thi kiểu gì để ôn thi cho hiệu quả nữa.

ui mình trúng tuyển bên maritime lâu rùi m,à chẳng đc gọi đi làm gì cả. cũng nộp hồ sơ trực tuyến ngân hàng đông á từ hôm 15/11 mà cũng chưa đc gọi. ko biết có bị loại ko nhỉ??? hix, buồn quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,109
Tổng số thành viên
351,957
Thành viên mới nhất
namichinbetz
Back
Bên trên