Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có ai đi thi tuyển vị trí kiểm ngân ngày 30/5 ở TpHCM ko thể???

hình như 3 đợt sơ tuyển vào các ngày 22,23,24/05 đều đã có kết quả rồi bạn à, mình và mấy người bạn vừa mới thi tuyển vào ngày 29/05 vừa rồi, giờ đang lót dép ngồi hóng kết quả đây #:-s

Mình test buổi sáng 29/05 vị trí hỗ trợ tín dụng, nay vẫn chưa thấy kết quả.

Có bạn nào thi vào vị trí nhân viên phát triển kinh doanh k ạ? Chia sẻ kinh nghiệm với mình nhaz! Hum trước mình thi Nhân Viên Tín Dụng.....Ôn tập 51 câu của anh Hungviet zô nhìu lắm! k bik thi vào vị trí này ôn gì nữa! Mọi người giúp mình với! Tks all ^^

Có bạn nào thi vào vị trí nhân viên phát triển kinh doanh k ạ? Chia sẻ kinh nghiệm với mình nhaz! Hum trước mình thi Nhân Viên Tín Dụng.....Ôn tập 51 câu của anh Hungviet zô nhìu lắm! k bik thi vào vị trí này ôn gì nữa! Mọi người giúp mình với! Tks all ^^

vào nhiều vậy bạn có vượt qua vòng test đó ko, sao nay còn đi test tiếp vị trí khác

Thi 3 phần IQ (bạn luyện trên mạng ấy, cũng trúng được mấy câu) ,NV thì chủ yếu xét về kỹ năng bán hàng và các sản phẩm của Đông á thôi, không có liên quan đến nghiệp vụ ngân hàng gì đâu, bữa mình ôn như điên mà không ra gì hết, còn AV là phần mình không thích nhất vì chủ yếu là ngữ pháp và sủa lỗi sai, mà mình ghét và ngu ngu 2 phần này nhất, cứ tưởng thi như TOEIC cũng đỡ, hic hic

có bạn nào thi vị trí giao dịch viên ngày 23/5 không? Cho mình hỏi mấy bạn được gửi mail thông báo kết quả đạt hay tạch chưa? mình vẫn chưa nhận được hồi âm gì hết, gọi điện thoại hỏi thăm cách đây 4 ngày thì nói em chờ mấy ngày nữa, bên chị gửi kết quả theo thứ tự từ trên xuống, nhưng ko biết có nhầm lẫn gì ko nhỉ, lo quá mấy bạn ơi, có ai có thông tin thì chia sẽ cho mình biết với nha! thank các bạn nhiều nhiều

có bạn nào thi vị trí giao dịch viên ngày 23/5 không? Cho mình hỏi mấy bạn được gửi mail thông báo kết quả đạt hay tạch chưa? mình vẫn chưa nhận được hồi âm gì hết, gọi điện thoại hỏi thăm cách đây 4 ngày thì nói em chờ mấy ngày nữa, bên chị gửi kết quả theo thứ tự từ trên xuống, nhưng ko biết có nhầm lẫn gì ko nhỉ, lo quá mấy bạn ơi, có ai có thông tin thì chia sẽ cho mình biết với nha! thank các bạn nhiều nhiều

Thi 3 phần IQ (bạn luyện trên mạng ấy, cũng trúng được mấy câu) ,NV thì chủ yếu xét về kỹ năng bán hàng và các sản phẩm của Đông á thôi, không có liên quan đến nghiệp vụ ngân hàng gì đâu, bữa mình ôn như điên mà không ra gì hết, còn AV là phần mình không thích nhất vì chủ yếu là ngữ pháp và sủa lỗi sai, mà mình ghét và ngu ngu 2 phần này nhất, cứ tưởng thi như TOEIC cũng đỡ, hic hic
No nha, bạn thi PTKD thì hỏi về sản phẩm nhưng thi Tín dụng thì hỏi trong bộ câu 51

hii...có chứ....Thi thứ 7 là thứ 3 tuần sau NH gọi điện báo kết quả và hẹn chiều thứ 4 lên phỏng vấn. Hum đó phỏng vấn 6 người mà nge đâu chỉ lấy 1 người ak. Hix ....Bởi z mí rớt!Lần này tuyển NV PTKD mình nộp hồ sơ thi đại coi sao. Mọi người ai có thông tin gì thì giúp mình với nhaz! ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,920
Thành viên mới nhất
brooksmksports
Back
Bên trên