Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mấy anh chị cho mình hỏi,có ai biết lương tín dụng bên đông á không vậy? mình được gọi đi sơ tuyển rùi mà không biết nhiều về chế độ bên đó hix..hix..

lastnight là biện quang hiếu hả?
ko mình là Cường. bên đó cũng xếp mình xuống Hải Phòng zz.
mấy anh chị cho mình hỏi,có ai biết lương tín dụng bên đông á không vậy? mình được gọi đi sơ tuyển rùi mà không biết nhiều về chế độ bên đó hix..hix..
thấy bảo lương thử việc 2,8 tr, vào làm chính thức được 5-5,5tr chưa kể phụ cấp bạn ạ.

anh/chị nào đã tham gia sơ tuyển vào đông á rồi, share cho e it kinh nghiệm với.
người ta gửi email cho em bảo là ngày mai đi sơ tuyển
mà em ko biết là mình chỉ mang hồ sơ cho họ xem thôi hay còn phỏng vấn gì nữa?
từ lúc sơ tuyển đến thi tuyển là bao lâu ạh.
em ứng tuyển vị trí nhân viên phát triển kinh doanh khcn.
em lo wá...mong cà nhà giúp đỡ ạh

ai đi phỏng vấn GDV ở HN hôm 14/2 được gọi chưa vậy, anh pvan hẹn 2 tuần phải ko các bạn.
Các bạn bên tín dụng hôm trước pvan lâu ko thì có kết quả vậy các bạn???

Thế còn "Hồ sơ đạt yêu cầu sàng lọc" là sao hả cả nhà? Sàng xong xuống lỗ luôn đó hả?
Hồ sơ của bạn trong tình trạng được chọn lọc vậy bạn đã được gọi đi thi tuyển chưa? Thường những hồ sơ đc chọn lọc sẽ đi tuyển trước đấy bạn ạ. Chắc 1 tgian nữa sẽ có lịch thy cho bạn thôi.

Mình nộp hồ sơ trên mạng, sau 2 ngày gửi mail về báo đi sơ tuyển ở Phan Đăng Lưu ( ko gọi điện) , thứ 5 tuần sau mình đi sơ tuyển nè, vị trí tín dụng. Nghe các bạn nói chắc ôn kỹ ngihệp vụ thôi.
Cám ơn các bạn đã tư vẫn nha, mình đi sơ tuyển về sẽ chia sẻ cho các bạn sau. :)

Mình nộp hồ sơ trên mạng, sau 2 ngày gửi mail về báo đi sơ tuyển ở Phan Đăng Lưu ( ko gọi điện) , thứ 5 tuần sau mình đi sơ tuyển nè, vị trí tín dụng. Nghe các bạn nói chắc ôn kỹ ngihệp vụ thôi.
Cám ơn các bạn đã tư vẫn nha, mình đi sơ tuyển về sẽ chia sẻ cho các bạn sau. :)
Mình hôm đấy cũng đi sơ tuyển nè, bạn co tài liệu nào cần thiết thì share mình với.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,913
Thành viên mới nhất
Coongameb52
Back
Bên trên