Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
ở hà nội mà, đi thi gần 3 tuần nay rồi , giờ họ mới gọi đi pv. nhưng lại quên mất địa chỉ :(

nhiều bạn thắc mắc 181NLB là quán bia quá, có bạn nào đi rồi thì chỉ dùm mọi người với, hoang mang quá...

Ngày kia phỏng vấn rồi. Mọi người ai có kinh nghiệm phỏng vấn vị trí tín dụng thì share cho cả nhà nhé.

có bạn nào đi test GDV hôm 30/12 ở 181 Nguyễn Luơng Bằng ko? lúc nào được gọi thì ới 1 phát cho mọi người đỡ trong nhé, hức hức, được 1 tuần rùi, ko biết khi nào có kết quả nhỉ?

à, hồi trước anh thi bên Đông Á thì nó 3 môn: Nghiệp vụ, tiếng Anh và IQ. Giờ không biết có bắt trước mấy thằng khác có IQ và EQ bằng tiếng Anh không?
Thi qua vòng đó sẽ phỏng vấn thôi. Thường thì Giám đốc chi nhánh sẽ phỏng vấn.

Sơ tuyển DongA Bank

chào các bạn!
có ai đã từng tham gia sơ tuyển và thi tuyển vào DongA Bank ko vậy? chỉ giúp mình với, mình chuẩn bị đi sơ tuyển nhân viên kiểm ngân nè, mà ko biết thế nào?
help me!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back